Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
E thua hết. Bác nào thich cafe e bao hết. Hơn thua vài giây chết chết nguy hiểm.
E bị rối loạn triều đình, ghê tốc độ cao lăm.
Legacy mà thích thì cứ alo cho e, xe vẫn đấy, cho lấy ra chạy bét nhè. Tự oánh giá. Sti thì cũng thế. Cứ thư exeddy e mới lắp, các bác mua cốc cafe rồi tâm sự thôi. Hiiii còn cáp kèo đua xe hả??? Các bác cứ đùa dai... Ko có mùa xuân đấy đâu.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
các bác nói chí phải WRX tìm huế của bác Cachiva giờ là vô đối rồi
RR thì nhiều đếm không hết 2 tay 2 chân chứ WRX và Bugatti veyron chỉ đúng có 1 chiếc hahah

bác Cachiva giữa xe lại chơi nhé bác

Hạng D
9/5/09
3.405
16.001
113
Các bác đừng bàn ra tán vài nữa. Tím huế chạy như hạch ah. Cachiva bán ngay và nuôn nhen. Em ôm 700 chai nằm chờ kèo. Hị hị

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Gì mà các bác bơm vá dìm hàng đổ dầu vào lửa ỳ xèo thế. Haha.

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
trong bài định giá sản phẩm có yếu tố unique value, khi có value này thì tự tin nói giá nào cũng được nên bác nào đi xe hàng độc ngoài chuyện được phép nói giá cao còn xem xét thái độ người mua nữa, cứ như đi thuê nhà ở Thụy Sĩ phải không bác cachiva, người thuê phải xếp hàng và chứng minh thái độ tốt thì chủ nhà mới xét duyệt, hàng hiệu độc chứ có phải hàng chợ đâu mà có giá keke
cả miền nam có 1 em wrx, 1 sti sedan, 1 sti hatchback, cứ nói thế cho sướng

Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
A Liêm: vụ nhà ở swiss ngày xưa e còn lặn lội thuê đc nhà subventionée cơ. Nó còn éo le hơn những gì e trai a kể.
Xe thì có tc unique nên mình cũng đanh ngậm ngùi a ah. E thông báo với a là hàng của a về quá nhanh. Hơn cả e. E chán hết cả người vì chờ và đợi

Tập Lái
2/1/14
22
0
1
45
hehe, cảm ơn các bác, ko có ai bán thôi e tiếp tục nằm chờ vậy :). Con legacy thì hiện tại quá sức của e :(.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Bên trong kho hàng TCS 46 Hậu Giang, có chiếc Subaru Legacy màu trắng không biết của bác nào trên đây mà nhìn quá đẹp, mỗi lần em đi ngang qua đều dừng lại ngắm 1 chút:D