Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM
Có bác nao biết "APS" chỉ giúp em với. Tks các bác trướ nhé:(

Hạng C
16/3/05
574
1
18
RE: Có bác nào biết chức năng "APS" dùng để làm gì ko vậy ? Chỉ giúp em với

APS = Auto Power System đúng không:D
Trích đoạn: namcuongle

Có bác nao biết "APS" chỉ giúp em với. Tks các bác trướ nhé:(
:D:D

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

ý bác nói ABS?

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

APS : Anti - Pollution System đấy bác ạ . Khi bác bấm nút này, đèn ở nút sẽ sáng, nó sẽ tự động đo độ ẩm và độ sạch của khí trong xe, từ đó nó sẽ tự động thỉnh thoảng lấy thêm khí bên ngoài để bổ xung vào . Nếu bác đang bật điều hoà và chế độ khí là loại tuần hoàn (màn hình đa thông tin sẽ hiển thị vòng tròn hai mũi tên xoay tròn), thình thoảng nó sẽ mở chế độ gió ngoài để lấy không khí bên ngoài vào . Hay phết bác nhỉ (Trích nhời của bác acong ;))

Hạng C
9/11/06
575
1
18

qua môi trường độc hại nó lài chuyển gió trong bác nhểy
Trích đoạn: namcuongle

APS : Anti - Pollution System đấy bác ạ . Khi bác bấm nút này, đèn ở nút sẽ sáng, nó sẽ tự động đo độ ẩm và độ sạch của khí trong xe, từ đó nó sẽ tự động thỉnh thoảng lấy thêm khí bên ngoài để bổ xung vào . Nếu bác đang bật điều hoà và chế độ khí là loại tuần hoàn (màn hình đa thông tin sẽ hiển thị vòng tròn hai mũi tên xoay tròn), thình thoảng nó sẽ mở chế độ gió ngoài để lấy không khí bên ngoài vào . Hay phết bác nhỉ (Trích nhời của bác acong ;))

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Có lẽ các bác viết nhầm thế nào ấy chứ theo em có thể là ABS hoặc AQS chứ APS thì em chưa nghe nếu có thì chắc là HT gì đó hiếm gặp .

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

Trích đoạn: HD230LI

Có lẽ các bác viết nhầm thế nào ấy chứ theo em có thể là ABS hoặc AQS chứ APS thì em chưa nghe nếu có thì chắc là HT gì đó hiếm gặp .

Đây nè bác ah

Hạng B2
18/10/06
146
0
0

Trích đoạn: HD230LI

Hahaha! Hôm trước bác bảo em gà khi hỏi nút vòng tròn có chữ A! Thế mà bác lại không biết APS??? Nó chính là vòng tròn quanh chữ A ạ!

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Thưa các bác, có thể cáck viết nó khác nên em không biết, nhưng theo em, cách viết APS là không chính xác " Air Polution Sensor" dịch đúng nghĩa thì nó chỉ tên của loại cảm biến chứ không nói lên được cả hệ thống, AQS : Air Quality Control System nghe có vẻ hợp lý hơn. Tất nhiên theo em hiểu thì ở đây AQS = APS.