Tập Lái
25/5/07
7
0
1
RE: có bác nào biết học lái oto ở đâu ko ạ ??

Trích đoạn: tuonglahay

Trích đoạn: solana

@tuonglahay: em vừa đt cho bác rồi đó, có ji bác nhắn lại em nha !! thanks bác nhiều ^^
Bác chờ em điện cho thầy nhé, hình như ổng là trưởng khoa thì phải.
Cái trường này nhanh vì được thi ở sân Q9, sân này do trường đầu tư. Chỉ được dùng thi cho học viên của trường. Do vậy thời gian thi nhanh hơn các chỗ khác

vâng, em cảm ơn bác ^^

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

@solana: em đã gọi điện rồi, lúc đầu thì thầy từ chối, sau nghe em nói bác máu lắm thì bảo có chỗ khác. Xem ra em phải nói trực tiếp khi đi tập (chắc khoảng T6 này). Và chỉ giao kết được khi gặp người học thật. Bác chờ em vài ngày nữa, có tin vui em call bác ngay:D

Tập Lái
25/5/07
7
0
1

bác ơi. tình hình sao rồi bác !!!! em vẫn đâng chờ bác call đây :(

Tập Lái
6/8/08
14
0
0
44
TPHCM
Re: RE: có bác nào biết học lái oto ở đâu ko ạ ??

E dảm bảo 6 tháng bác nào can kg?

Tập Lái
21/12/07
29
0
0
53

Em cũng đang rất quan tâm đến việc học lái xe đây ạ. Các bác ơi, học phí Hoàng Gia bữa nay chừng bao nhiêu tổng cộng hả các bác?

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

sao bây giờ học lái khó và lâu thế nhỉ, em học năm 2006 ở Saigontourist đường Phổ Quang Tân Bình, học 4 tháng thi lấy bằng, thực hành thì cứ từ trường phang thẳng lên Củ Chi, hôm nào hứng thì đổ xăng cho thầy rồi phang thẳng lên Mộc Bài Tây Ninh, xe Kia Price khống chế chân ga nên tốc độ max chỉ lên đc 60-70KM/h. hôm đó e năn nỉ ông thầy tháo con ốc khống chế chân ga ra, lúc từ củ chi về e đạp lún sàn vượt chú xe tốc hành Ford transit, thầy e bảo đồng hồ lên 110km/h, chả biết đồng hồ có sai kg, lát sau e chạy chậm lại thấy chú ford chạy lên nhìn e xong chú lắc đầu, lúc đó có thầy nên mới dám thế, chứ giờ cho tiền e cũng vãi

Hạng B1
4/5/08
50
23
8

Em học bên Vinhempich từ hồi Tháng 4/2008, mà nghe nói tới 1/2009 mới được thi. Dạo này cứ toàn chạy xe không có bằng lái, hên xui.
Biết thế đợt rồi em đăng kí bên Q9 là ngon cơm rồi.

Tập Lái
6/8/08
14
0
0
44
TPHCM

có bác nào thật sự cần thì e có thể hỏi giùm cho.e có thằng bạn nó lo vụ này được.

Tập Lái
27/10/08
2
0
0

Quả thật giờ học fien fức thật. Minh Nạp hs tháng 5 giờ vẫn chưa được học dây. lúc đó mình nạp 4tr2 ( bao lý thuyết ). Giờ cứ lấy xe chạy vòng vòng ko dám đi dâu hết.