Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
6/1/11
920
10
18
Re:Có bác nào biết khu đường 11, phường 5, Gò Vấp không?

tageonir nói:
Bác cho em hỏi ở gò vấp khu nào là dân trí, cơ sở hạ tầng ngon lành vậy bác.

Em đang tìm nhà gần gần phú nhuận, đường nội bộ, chiều ngang tối thiểu 5m.

Điều kiện đó, giá tầm 3.5B chơi dc ko vậy bác?
Bác mua nhà đường Nguyễn Tuân, P.3 Gò vấp đi. Ra đường TSN-Bình Lợi 50m, kế bên Phú Nhuận luôn. Bà chị em ruột đang muốn bán căn nhà mặt tiền Nguyễn Tuân, DT:84m2, xe hơi vào tận nhà. Bán 45tr/m2. Bác cần thì PM em nhé. Nói chuyện mua bán trong box này là vi phạm đó bác.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/4/11
120
2
18

tageonir nói:

Tầm tiền này bác thử dạo quanh đường Thích Bửu Đăng Nguyễn Bỉnh Khiêm Nguyễn Thượng Hiền khu vực P.1 GV xem, em thấy cũng có vài căn treo biển bán.
Nếu mua nhà cấp 4 thì có thể được mặt tiền luôn.

Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44

tageonir nói:

mặt tiền đường THống Nhất
198 TN, P.16, Q. GV
DT sàn: 93,9 m2
Nhà Cấp 4, 2 tầng

nhà này của ông bác em đang rao bán nè, nếu bác có hứng thú muốn qua xem nhà thì pm cho em số fone đi, em gt giúp cho bác, k có cò kiếc j đâu

Hạng B2
14/3/11
106
0
16

vinh711 nói:
tageonir nói:

Nhà e mới mua ở P.5, gần chợ GV, đúng tiêu chí của bác luôn. E mua cũng 3.5B, mua về e cho sửa lại khoảng 350tr nữa để theo ý mình thích. Nếu bác mua gần PN, BT thì phải lưu ý khu vực máy bay nhé. Thông tin để cho bác tham khảo.

Nếu bác mua ở GV, gần khu Lê Văn Thọ (Làng Hoa) thì giá rẻ hơn. Bác thích mua nhà cũ e đang ở (dưới chữ ký e) thì e bán cho bác luôn, khỏi cho thuê nữa. Nhà này e xây cuối 2008 mục đích để ở.
Em cũng có căn ở Lê Văn Thọ - Cay Trâm, bá nào có nhu cầu em bán luôn. Chơi con Mẹc cho nó máu. Nhà em đang cho thuê, mỗi tháng 4 chai đủ đổ xăng... Có gì PM cho em nha.

Hạng B2
11/11/07
249
2
18

@.CAR nói:
vinh711 nói:
tageonir nói:

Nhà e mới mua ở P.5, gần chợ GV, đúng tiêu chí của bác luôn. E mua cũng 3.5B, mua về e cho sửa lại khoảng 350tr nữa để theo ý mình thích. Nếu bác mua gần PN, BT thì phải lưu ý khu vực máy bay nhé. Thông tin để cho bác tham khảo.

Nếu bác mua ở GV, gần khu Lê Văn Thọ (Làng Hoa) thì giá rẻ hơn. Bác thích mua nhà cũ e đang ở (dưới chữ ký e) thì e bán cho bác luôn, khỏi cho thuê nữa. Nhà này e xây cuối 2008 mục đích để ở.
Em cũng có căn ở Lê Văn Thọ - Cay Trâm, bá nào có nhu cầu em bán luôn. Chơi con Mẹc cho nó máu. Nhà em đang cho thuê, mỗi tháng 4 chai đủ đổ xăng... Có gì PM cho em nha.
Bác cho thông tin thêm về nhà bác định bán, và giá cả luôn.

Hạng C
2/5/11
770
32
28

Nói chuyện máy bay mới nhớ 2 năm trước em đi xem đất khu cá sấu hoa cà, đứng nói chuyện thấy máy bay trên đầu tuy hơi cao nhưng vẫn nghe ồn, thế là thôi không mua. Giờ giá lên gấp đôi

Khu đó nghe ồn thì Gò vấp còn ồn ác nữa vì gần sân bay hơn. Em hay nhậu ở Hai Lúa Phan Văn Trị, máy bay bay nhìn rõ cả bánh xe. Nhưng dân vẫn sống vẫn nhậu hà rầm có sao đâu :D

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38

Em ở Gò Vấp đường số 28 khu này an ninh,máy bay cũng bay qua nhưng ko ồn vì vị trí bay cao..đường này nằm gần Trường Trần Hưng Đạo..Cạnh nhà em có nhà bán 2 tỷ 8 hay sao ấy(có thương lượng hay sao ấy),các bác nào muốn mua thì cứ ghé đường số 28 xem..khu này an ninh tốt lắm vì khu biệt thự,dân trí cao,hẻm rộng 2 xe hơi vào 1 lúc vẫn được,hẻm cụt..thuận tiện cho trẻ em chơi đùa và người già dưỡng sinh,nghĩ ngơi..Nó từ Chợ An Nhơn đi vào đấy..

P/S : Lúc đầu chồng em tính trả căn đó 2 tỷ 6 cho gần nhà bố mẹ nhưng em lại thích ra riêng phải ở xa 1 tí chứ gần quá thì mất hay đi..các bác nào có nhu cầu thì cứ ghé xem..
Liên lạc em : 0902893779..em hok phải là cò hay ăn huê hồng đâu,nhân tiện bác nào cần chỗ ở an ninh em chỉ thôi

Hạng B2
14/3/11
106
0
16

vinh711 nói:
@.CAR nói:
vinh711 nói:
tageonir nói:

Bác cho thông tin thêm về nhà bác định bán, và giá cả luôn.
Nhà em gần cae Hoang Hac, dt f3.5x18m, đúc giả. Nhà đẹp tiện nghi đầy đủ (bồn tắm, máy lạnh...). Hẽm trước nhà 4m, hai đầu thông. Em bán 1,5 tỷ.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

trong này cũng có nhiều bác ở Gò Vấp quá! Em thì ở phường 17, đường số 7

Hạng D
14/5/08
2.538
21.801
113

Giá đất GV cứ tằng tằng mà tăng liên tục cho dù BĐS có đóng băng sao đi nữa, hôm nay ăn cơm với gia đình nghe bảo nhà hàng xóm vừa bán, mặt tiền đường số 4, 12m nhựa, 4x20, 1 trệt 1 lầu giá 2.8 tỷ, giữa năm ngoái nó mua 1.6 tỷ về bỏ thêm 100tr sửa lại.

Bữa nào anh em ta làm quả GV offline nhỉ, em hay nhậu ở quán Cò Kếu gần chung cư Hà Kiều. Em hiện đang cư ngụ ở phường 14 đường 53

Status
Không mở trả lời sau này.