Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
22/3/11
74
0
0
Re:Có bác nào biết khu đường 11, phường 5, Gò Vấp không?

Chao bac CAR,
Bac cho em hoi: cafe Hoang Hac nam tren duong Le Van Tho hay duong Cay Tram?
Ngay xua em o gan chua Nghe Si, lau qua khong di qua do.

[/quote]
Nhà em gần cae Hoang Hac, dt f3.5x18m, đúc giả. Nhà đẹp tiện nghi đầy đủ (bồn tắm, máy lạnh...). Hẽm trước nhà 4m, hai đầu thông. Em bán 1,5 tỷ.
[/quote]

Hạng C
6/1/11
920
10
18

bravia nói:
trong này cũng có nhiều bác ở Gò Vấp quá! Em thì ở phường 17, đường số 7
Ông bà già em ở Phan Văn Trị, đối diện Vabis, kế bên thằng cafe Cát Đằng mới mở. Bác ở P17 chắc là khu Cứ 26 hả? Đường 26/3 (chả nhớ bây giờ nó là đường gì) đoạn gần trường VTLT2 có quán thịt ngựa, chả biết bây giờ còn không bác?

Hạng F
12/9/10
6.652
43.091
113
48
Bà Tó

vinh711 nói:
Phường 5 thì rộng lắm nên ko phải khu nào cũng ngập và nghe tiếng máy bay. E cũng sợ 2 cái này nên vừa rồi e mua 1 căn nhà cũng ở P.5 nhưng hoàn toàn ko bị 2 vấn đề trên.

Nhà e mua ở gần trạm xe bus đường Phan Văn Trị và gần hẻm trường Nguyễn Văn Nghi. Đảm bảo ko ngập, ko tiếng máy bay.
Sáng nay , em mới coi căn nhà trong hẻm vào trường Nguyễn V Nghi .
Hẻm thẳng trục . DT 3x13 , đất 43m , công nhận 41m . Nhà cũ , gác suốt .
Họ kêu giá 1t6 .
Em thấy bề ngang nhỏ quá nhưng thích cái hẻm đẹp , to .
Mấy bác thấy được không ạ ?

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53

Em cũng ở GV, phường 6, gần trường văn thư lưu trữ. Bác Bravia bố trí đi, anh em Gò Vấp off - chai 1 chuyến.
bravia nói:

Tập Lái
26/5/11
7
0
0

Em đang bán căn bên đường số 9, f15. Nhà cấp 4 xinh, thoáng mát tiện nghi ở ngay. 3.55x18m, nở hậu 3.65, hướng DN. Khu giáo xứ an ninh toàn nhà lầu, hẻm 4.5m xe tải nhỏ vào tận nhà,nước máy mạnh, GPXD 3tấm. Gần chợ, trường học, BV Gò vấp, các loại ngân hàng. Giá 1ty4. Bác nào cần PM em nhé

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

dungtc nói:
bravia nói:
Ông bà già em ở Phan Văn Trị, đối diện Vabis, kế bên thằng cafe Cát Đằng mới mở. Bác ở P17 chắc là khu Cứ 26 hả? Đường 26/3 (chả nhớ bây giờ nó là đường gì) đoạn gần trường VTLT2 có quán thịt ngựa, chả biết bây giờ còn không bác?
Vâng! nhà em thuộc CC26 ạ. Em cũng không để ý cái quán thịt Ngựa, hình như không còn thì phải.
ktpk nói:
Em cũng ở GV, phường 6, gần trường văn thư lưu trữ. Bác Bravia bố trí đi, anh em Gò Vấp off - chai 1 chuyến.
bravia nói:
Vậy nhà bác gần quán của em rồi. 108 Lê Đức Thọ bác ạ. Mấy đứa trong quán là sinh viên trường VTLT cũng gần đó
koonjang nói:
Giá đất GV cứ tằng tằng mà tăng liên tục cho dù BĐS có đóng băng sao đi nữa, hôm nay ăn cơm với gia đình nghe bảo nhà hàng xóm vừa bán, mặt tiền đường số 4, 12m nhựa, 4x20, 1 trệt 1 lầu giá 2.8 tỷ, giữa năm ngoái nó mua 1.6 tỷ về bỏ thêm 100tr sửa lại.

Bữa nào anh em ta làm quả GV offline nhỉ, em hay nhậu ở quán Cò Kếu gần chung cư Hà Kiều. Em hiện đang cư ngụ ở phường 14 đường 53
Em cũng có cảm nhận thế. Vì năm ngoái tay hàng xóm bán nhà. Ban đầu em đã thỏa thuận giá cả xong xuôi rồi đến lúc ký kết thì lão chủ nhà nhùng nhằng kiu không bán nữa, tháo bảng! sau đó 2 tháng treo lại, gét không hỏi! nhưng thấy bà hàng xóm nói giá hiện nay lão hét tăng thêm 1,5 tỷ nũa! éo hỉu.

Chắc bữa nào Off cái mini ở Gò Vấp vậy! Tối em hay ở GV lắm

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63

[i nói:
koonjang[/i]]

Giá đất GV cứ tằng tằng mà tăng liên tục cho dù BĐS có đóng băng sao đi nữa, hôm nay ăn cơm với gia đình nghe bảo nhà hàng xóm vừa bán, mặt tiền đường số 4, 12m nhựa, 4x20, 1 trệt 1 lầu giá 2.8 tỷ, giữa năm ngoái nó mua 1.6 tỷ về bỏ thêm 100tr sửa lại. Bữa nào anh em ta làm quả GV offline nhỉ, em hay nhậu ở quán Cò Kếu gần chung cư Hà Kiều. Em hiện đang cư ngụ ở phường 14 đường 53

Cò kếu thì có mốn bò tơ Củ Chi cũng được lắm đấy các bác... :D

bravia nói:
Bữa nào anh em ta làm quả GV offline nhỉ, em hay nhậu ở quán Cò Kếu gần chung cư Hà Kiều. Em hiện đang cư ngụ ở phường 14 đường 53

Ra là nhà Sơn cũng ở gần nhà mình :cool: (tớ ở P.5 cách dự án CityLand P.5 có 1 dãy nhà thôi, hôm nào off thì hú mình cho học hỏi tí nhé ... :D )

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.

bravia nói:
Bác mới sang lại quán và đổi tên thành Tre Làng phải kg? :D
Khai thật đi thì anh em còn ủng hộ. :D

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53

Quán tên gì Bác ? Nếu được Bác public luôn để anh em còn có cơ hội ủng hộ
bravia nói:
dungtc nói:
bravia nói:
Vâng! nhà em thuộc CC26 ạ. Em cũng không để ý cái quán thịt Ngựa, hình như không còn thì phải.
ktpk nói:
bravia nói:
Vậy nhà bác gần quán của em rồi. 108 Lê Đức Thọ bác ạ. Mấy đứa trong quán là sinh viên trường VTLT cũng gần đó
koonjang nói:
Giá đất GV cứ tằng tằng mà tăng liên tục cho dù BĐS có đóng băng sao đi nữa, hôm nay ăn cơm với gia đình nghe bảo nhà hàng xóm vừa bán, mặt tiền đường số 4, 12m nhựa, 4x20, 1 trệt 1 lầu giá 2.8 tỷ, giữa năm ngoái nó mua 1.6 tỷ về bỏ thêm 100tr sửa lại.

Em cũng có cảm nhận thế. Vì năm ngoái tay hàng xóm bán nhà. Ban đầu em đã thỏa thuận giá cả xong xuôi rồi đến lúc ký kết thì lão chủ nhà nhùng nhằng kiu không bán nữa, tháo bảng! sau đó 2 tháng treo lại, gét không hỏi! nhưng thấy bà hàng xóm nói giá hiện nay lão hét tăng thêm 1,5 tỷ nũa! éo hỉu.

Hạng B2
6/4/09
372
53
28

Ui , cái thớt của em thành thớt hẹn hò gv rôi, các bác có ộp thì pm nhé,

Status
Không mở trả lời sau này.