Hạng B1
1/9/20
55
60
18
31
Navara đi chán lắm mua làm gì anh?

Nhìn nó không xấu không đẹp chã ra làm sao

Xe thì không mấy ai mua, đi ngoài đường lâu lâu mới thấy.

Chạy hoài mà nó không hư.

Một chủ xe Navara làu bàu cho biết!
Navara nhược điểm độ trễ ga, phuộc zin cứng. Được cái là ko gian cabin, tiện nghi ngon vl. Bác nên thử đi Triton hoặc Raptor (mới nhất) mới thấy Navara là thằng cháu :eek:

• Like
Reactions: OilTrader
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.666
12.085
113
HCM
Navara nhược điểm độ trễ ga, phuộc zin cứng. Được cái là ko gian cabin, tiện nghi ngon vl. Bác nên thử đi Triton hoặc Raptor (mới nhất) mới thấy Navara là thằng cháu :eek:
Bán tải ở VN em chạy (ké) qua hết rồi bác! Xe nào cũng có cái được cái mất cả!

• Like
Reactions: Vo Thanh Hieu
Hạng B1
1/9/20
55
60
18
31
Bán tải ở VN em chạy (ké) qua hết rồi bác! Xe nào cũng có cái được cái mất cả!
Bạn chạy ké dc 1 thời gian thui sao? Chứ tui chạy nhiều loại xe cty nhiều thời gian trải nghiệm rõ rệt nhé

• Haha
Reactions: MinhQuan
Hạng F
29/10/16
12.065
24.834
113
Pháp
Vừa mới bị cơn bão số 3 ...tiếp tục là số 4 ... biến đổi khí hậu mà dân VN không quan tâm ...cho tây nó lo, mình ký lấy tiền COP23 , sau đó tính sau

Hạng C
18/4/23
547
753
93
42
Bác mua Navara hoặc Dmax mà đi, đảm bảo là người hỏng chứ xe không hỏng đâu

• Like
Reactions: OilTrader
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.666
12.085
113
HCM
Navara bản 2019 trở về sau hình như là treo sau liên kết đa điểm như SUV chứ ko xài nhíp thì phải!
Đúng là phuộc (chỉ riêng phuộc) trước của Navara hơi cứng so với dàn giảm xóc sau đa điểm như SUV (mình đi bản Na lò xo chứ ko phải nhíp) còn so với các con bán tải khác thì phuộc Na bình thường, trọng tâm thấp và thân xe rộng nên ít lắc ngang, chòng chành hơn!