Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com
Có bác nào chế (độ) được bánh treo sau xe Wagon không ??? Em có ông chú mới mua quả Wagon mầu xanh , muốn độ lắp hộp bánh treo đằng sau xe, giống như xe Jolie với lại Ford Everest ấy (ở chính giữa cửa sau , nhưng không có khung đâu) đã có ảnh của 1 bác post lên rồi, nhưng em tìm mãi không thấy?? Có bác nào biết làm ở đâu không ?? Chỉ em với ;):):D

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
RE: Có bác nào chế (độ) được bánh treo sau xe Wagon không ???

Cái hộp com po sit bánh xe ấy tụi Inox Đức Trung ngoài ADV có nhận làm đấy, cần thêm bát biếc inox gì thì tụi nó tất nhiên là cũng làm ngay:D:D Trước có đứa bạn nhờ làm cái hộp có xẻng Inox cho Trooper hình như hơn 1 chai 1 chút thì phải

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Tuyệt đối không nên làm. Wagon cửa mở lên trên, bác mà để cái lốp lên đấy thì mỗi lần mở cửa lại phải cử tạ. Mà không biết hai thanh chống nó có chịu được không nữa.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Làm sao để mỗi lần mở cửa thì gỡ cái bánh ra trước chứ bác, ai lại cử tạ cả cái bánh lên thì chít[:'(][:'(] À mà nhỡ ông chú bác ấy là Lý Đức thì seo, có khi đang đi ngoài đường mà đến giờ tập là.....buồn buồn ổng dừng xe, ra sau đẩy lên đẩy xuống cái cửa 1 lúc rồi mới lên xe chạy tiếp ấy chứ:D:D:D