Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Có bác nào "lên" DVD như em??

Hạng D
7/8/04
1.315
363
83
RE: Có bác nào "lên" DVD như em??

Em thiết kế lại vị trí lắp đặt mới cho cai DVD. Các bác xem thử nào!

Có bác nào "lên" DVD như em??

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Trích đoạn: kaka

Em thiết kế lại vị trí lắp đặt mới cho cai DVD. Các bác xem thử nào!

Vị trí này nhìn đẹp đấy Bác . Bác chịu khó post thêm chi tiết cái đế lên đi . Để em học hỏi ấy mà .:D:D:D

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Em chưa có con nên chưa biết thế nào chứ em thì kg gắn màn hình trên xe rồi. Thứ nhất : mải xem đá banh, thiếu tập trung, đung 1 phát là tiêu. Thứ 2: để đĩa hình trên xe, CA kiểm tra văn hóa phẩm ( thằng bạn em bị rồi, tịch thu 2 cái đĩa sx và phạt hết mấy trăm ). Thứ 3: Xem TV trong xe dễ gây chứng say xe, chóng mặt ( em thấy thế ) . Bởi vậy em đã gắn rồi và cũng tháo ra rồi, bi h em chỉ chơi âm thanh và quá lắm là cái đầu DVD chứ kg chơi màn hình. Đây là ý của em chứ em kg đụng chạm ai cả, các bác đừng chửi nhé.
Phát minh của bác hay đấy, bác đừng để ý người ta nói gì, thích thì chơi thôi bác ạ. Cái nào người khác góp ý đc thì nghe, kg thì thôi, chả có gì mà phải lăn tăn cả.

Hạng D
7/8/04
1.315
363
83

Trích đoạn: hungmatiz5792

That su thi minh khong ban ve chat luong, nhung xe ma treo lang nhan nhu vay thieu su tham my va tinh chuyen nghiep cua xe. Theo minh nen ghe tiem dien lam lai, nhet vo goi va mo ra vo dc de gan dia nua thi moi dep lam sao. May Huynh gan vay toi khi xe cho con nit no but pha bua xua la met, tham chi cham day dut cau chi thi lai cang kho. Ngoai ra se con no vai cau chi lien quan nua thi chhi co chuyen nghiep moi mo ra cai nao bi dut. Den vai cho quen nhu Cong Thanh chan han, che lai vo goi va di day am la dep, khong dung hang ma lai sanh dieu.Xe dep thi phai trang tri cho dep nua moi hay. gan do nhieu ma bo tri khong hop ly cung thua.

Em thấy có 2 vị trí đặt màng hình hợp lý nhất là ốp trần và giữa 2 ghế trước (như em đặt). Vị trí sau gối đầu ghế trước làm ngừơi xem rất nhức mắt chưa kể là khi nhét cái màng hình vào gối đầu rồi sau này muốn vứt đi thì chẳng lẻ bỏ lổ không sao?:D:D

Mà hình như chưa ai đặt được cái màng hình rời vào vị trí "sành điệu" như em đặt!:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/2/06
1.299
8.803
113
46
Sài Gòn

Được đó bác Kaka. Nhìn xa xa giống Mẹc sơri S lém. :D

Hạng B2
7/2/06
131
1
0

Mấy hôm trước em đi Móng cái hỏi 1 bộ màn hình ti vi + 1 đầu DVD + Công lắp đặt = 4.300.000 đ . Các bác nào thích em chụp hình rồi đăng lên cho các bác xem.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Bác Mypt chưa có vợ (nhưng không bít khi nào bạn gái có con:D) mà lắp ba cái màn hình coi sao hết. Bán rẻ em đi bác:D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

bác có 5 bạn gái mới đúng chứ vì có 2 người nằm xem phim sao cốp :D. Hay thỉnh thoảng bác cũng xxx trong đó