Hạng B1
12/8/06
85
1
8
34
Dormitary
RE: Có bác nào mua xe PMU18 ko?

mua cái xe này giải quyết khâu "nổi tiếng" bác ạ. Dù sao bác không có được xe của Apec thì cũng có xe của PMU, nhất bác rồi đấy !!

Hạng D
2/4/04
1.523
5.570
113
saigon, Vietnam

Trích đoạn: Mr. BOB

Th­ưa với các bác, theo thông tin mà em được biết thì toàn bộ các lô xe thanh lý của PMU18 đã được các thợ nhanh tay thay toàn bộ từ máy móc đến lốp xe từ nguyên bản sang hàng đồng nát từ lâu rồi. Bác nào ham rẻ ôm của nợ này vào thì chỉ có gặp hạn thôi. Đúng là các cụ có câu " của rẻ là của ôi" cấm có sai.

nếu đúng như bác nói thì là tranh nhau rước của nợ về nhà. :D

Hạng B2
16/9/06
295
1
18
53

Trích đoạn: Jeep lun A2

mua cái xe này giải quyết khâu "nổi tiếng" bác ạ. Dù sao bác không có được xe của Apec thì cũng có xe của PMU, nhất bác rồi đấy !!

thôi em đi xe nhà cho nó lành :D

Hạng B2
6/3/07
110
0
0
52
Hyundai Thanh Cong
otosaigon.com

Trích đoạn: Mr. BOB

Th­ưa với các bác, theo thông tin mà em được biết thì toàn bộ các lô xe thanh lý của PMU18 đã được các thợ nhanh tay thay toàn bộ từ máy móc đến lốp xe từ nguyên bản sang hàng đồng nát từ lâu rồi. Bác nào ham rẻ ôm của nợ này vào thì chỉ có gặp hạn thôi.
Bác BOB nói đúng lắm, cái gì còn ngon thì các bác kiến thợ nhanh chân nhanh tay đã vào thay từ lâu rồi (bảo vệ, hành chính cũng phải có tí miếng chứ?)
Giờ thì có lẽ chỉ còn khung vỏ thật, mà xe mua thanh lý cua PMU18 có gì oai đâu cơ chứ trừ phi bác nào lấy được cái biển 8668!