Ban confirmed
Hạng D
9/5/12
1.793
61.559
113
Thui nóng, tốn lắm.

Giờ hóng MT07 với Duke 790, toàn con 180kg nhẹ tưng. Cứ ngồi rình hàng lướt giá thơm thôi chứ giá đập thùng tụi này bất hợp lý vl :D
Hèn chi 2 con này ít ai đập thùng. :D
2 ae mình chờ tiếp hé.
( cà Si k ? )

• Like
Reactions: TicoHQ
Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
Chạy như anh mà vẫn lẹt đẹt phía sau thì anh ấy quá dữ :D
Ảnh ghẹo em thôi anh ơi, đi với nhau xê xích bao nhiêu đâu. Mà tuổi anh em mình chơi xe em thấy quan trọng không phải là chạy nhanh mà đi sao cho thấy vui, thưởng thức được chiếc xe và những người đồng hành mới là chơi đúng, và nhất là phải an toàn. Ngày xưa em ham xe càng nhiều HP càng tốt, giờ thì đi xe nhỏ CC lại thấy vui hơn.

Hạng C
13/5/12
714
12.868
93
13
Ảnh ghẹo em thôi anh ơi, đi với nhau xê xích bao nhiêu đâu. Mà tuổi anh em mình chơi xe em thấy quan trọng không phải là chạy nhanh mà đi sao cho thấy vui, thưởng thức được chiếc xe và những người đồng hành mới là chơi đúng, và nhất là phải an toàn. Ngày xưa em ham xe càng nhiều HP càng tốt, giờ thì đi xe nhỏ CC lại thấy vui hơn.
Xe Du tới kỳ desmo mình vô hãng hay ra tiệm ngoài ạ?

• Like
Reactions: TicoHQ
dEs
11/5/20
2.093
150.334
113
Anh Tí tính hết rồi...

nhưng ai cũng tính giống ảnh. :D
Con MT07 giờ ra giấy cũng hơn 280, về muốn ngon phải làm lại dàn chân trước sau, rồi vô pô nữa…tính sơ sơ thêm 80 nữa total 360 rồi. Tầm này thì người ta chơi luôn MT09 chứ ai thèm con 07, nên phải đợi hàng thơm giá hợp lý thôi chứ tiền khó kiếm lắm anh ui :D

Còn Duke 790 miễn bàn, ra giấy tầm 430 thì ai chơi, phải là fan cứng của KTM mà đông tiền mới dám xuống tay :D.