S12 confirmed
Hạng B1
12/12/12
61
2.804
83
www.otosaigon.com
Chiếc đầu tiên em khai báo là mua, vk ko nói gì.
Chiếc thứ hai em khai báo là cầm xe cho bạn, vài bữa nó chuộc (đến giờ cũng mấy năm rồi :D)
Chiếc thứ 3 em khai là xe xiết nợ :D

Quan trọng là mình phải khai thành thật anh ah :D
Mình cũng giống giống vậy, có thằng bạn thân lắm, cái mẹ gì nó cũng gửi cũng nhờ, casi gif cũng mượn nó được. Từ xe cộ, chim chóc, hầm bà lằng các thứ.

• Haha
Reactions: TicoHQ
dEs
11/5/20
2.093
150.334
113
Mình cũng giống giống vậy, có thằng bạn thân lắm, cái mẹ gì nó cũng gửi cũng nhờ, casi gif cũng mượn nó được. Từ xe cộ, chim chóc, hầm bà lằng các thứ.
Em cũng gửi thằng bạn thân, được 2 lần nó bị vk hành, nó nói mình gửi vk nó ko tin haha...nên giờ cũng ko gửi được. Bản thân nó cũng ngồi nghĩ kiếm chỗ gửi mà :D

• Haha
Reactions: foryouandforlife
Hạng C
13/10/11
811
72.401
93
Giỡn quài anh, CNL cao thủ nhiều lắm. Mình đang cắp sách theo học anh @binchip33 với @watanabe làm sao mà đem về nhà hơn 300 con đổng được kìa :D

Bang chúng Kính Thê Bang đều nắm rõ qui tắc: tuyệt đối trung thành với vợ.
Vì vậy, mềnh mua cái gì cũng đều khai thật với vợ, xin tiền vợ mua. Vợ mình thấy mình thành thật đáng iu, lại lau nhà giặt đồ trả bài đầy đủ... sẽ cho tiền mềnh mua thôi. Mềnh không bao giờ nói dối gì hết.
Mềnh xin đại diện Kính Thê Bang chia sẻ chơn thành với các bạn.

:3dcuoi:

dEs
11/5/20
2.093
150.334
113
Bang chúng Kính Thê Bang đều nắm rõ qui tắc: tuyệt đối trung thành với vợ.
Vì vậy, mềnh mua cái gì cũng đều khai thật với vợ, xin tiền vợ mua. Vợ mình thấy mình thành thật đáng iu, lại lau nhà giặt đồ trả bài đầy đủ... sẽ cho tiền mềnh mua thôi. Mềnh không bao giờ nói dối gì hết.
Mềnh xin đại diện Kính Thê Bang chia sẻ chơn thành với các bạn.

:3dcuoi:
Đù khoe khéo mềnh là học trò ngoan thuộc bài trả bài đều đặn hen….300 con lận mà :D