S12 confirmed
Hạng B1
12/12/12
61
2.804
83
www.otosaigon.com
Em cũng gửi thằng bạn thân, được 2 lần nó bị vk hành, nó nói mình gửi vk nó ko tin haha...nên giờ cũng ko gửi được. Bản thân nó cũng ngồi nghĩ kiếm chỗ gửi mà :D
Không phải, cái con mẹ gì mình cũng đều nói của thằng bạn gửi.
Lâu ngày thì cứt trâu hoá bùn. Khai thiệt :D
Bằng không thì cứ đem trả lại cho bạn là xong !
Hạn chế tối đa tình huống mua 10 nói 1, bả biết đồ mình mua, ngứa mắt đem bán 2-3 là cười như mếu ngay !

dEs
11/5/20
2.093
150.334
113
Không phải, cái con mẹ gì mình cũng đều nói của thằng bạn gửi.
Lâu ngày thì cứt trâu hoá bùn. Khai thiệt :D
Bằng không thì cứ đem trả lại cho bạn là xong !
Hạn chế tối đa tình huống mua 10 nói 1, bả biết đồ mình mua, ngứa mắt đem bán 2-3 là cười như mếu ngay !
Tình huống đó em cũng bị rồi, mất 1 cây đèn flash với 1 ống 70-200 F2.8 IS mark II. Nhớ đến vẫn còn cay :D

dEs
11/5/20
2.093
150.334
113
Đa số thì thằng nào cũng dính một lần rồi mới sáng mắt ra chứ anh. Đâu phải ai cũng có anh em bạn bè dính chưởng rồi để mà rút kinh nghiệm.
Em thì bị con sport năm 2008-2009 gì đó :)
Em đập hộp con lens đó, đang lui cui chơi vk nó thấy cái ống trắng nó hỏi sắm đồ chơi nữa hả, cái giấu nên khai là đồ 2nd mua rẻ, đưa hình con 70-200 non IS đời cũ ra cho nó coi giá. Nhìn ngoại hình thì chẳng khác gì nhau. Sau ông anh cột chèo qua chơi thấy con lens nên hỏi, vk em thành thật khai báo, ổng nói thôi để lại cho ổng đi, móc tiền đưa luôn rồi cầm về. Mie về nhà vk đưa tiền mới biết, đau như thiến, ko lẽ qua đòi lại thì kỳ :D

Hạng D
23/2/09
1.403
8.548
128
Em cũng gửi thằng bạn thân, được 2 lần nó bị vk hành, nó nói mình gửi vk nó ko tin haha...nên giờ cũng ko gửi được. Bản thân nó cũng ngồi nghĩ kiếm chỗ gửi mà :D
Bà mẹ mấy con vk! gửi đồ mà nó làm khó hoài! thôi gửi nó luôn đi mấy anh!

em nói mấy anh thôi! chứ em méo dám à nhen! :D :rolleyes:

S12 confirmed
Hạng B1
12/12/12
61
2.804
83
www.otosaigon.com
Em đập hộp con lens đó, đang lui cui chơi vk nó thấy cái ống trắng nó hỏi sắm đồ chơi nữa hả, cái giấu nên khai là đồ 2nd mua rẻ, đưa hình con 70-200 non IS đời cũ ra cho nó coi giá. Nhìn ngoại hình thì chẳng khác gì nhau. Sau ông anh cột chèo qua chơi thấy con lens nên hỏi, vk em thành thật khai báo, ổng nói thôi để lại cho ổng đi, móc tiền đưa luôn rồi cầm về. Mie về nhà vk đưa tiền mới biết, đau như thiến, ko lẽ qua đòi lại thì kỳ :D
Em nhớ năm đó hình như con sport có 30 hay 35 tr gì đó hà, về khai báo hình như 15-20 gì đó, bả ghét cái tiếng pô xe với khói nên em vừa ra HAN đc 2-3 ngày là bả vứt ngay.
Bây giờ nhìn mấy con xe đó giá mấy trăm triệu, thiệt kg hiểu nổi !

Hạng C
13/10/11
811
72.410
93
đệch... nghỉ chơi ngay với thằng anh cột chèo tào lao đó... hắn thừa biết mà vẫn cố tình lấy đó... dạng đâm sau lưng chiến sĩ như vại là dell chơi được...
Mà Tí cũng phải năn nỉ trình vợ qui tắc như mềnh: mềnh xin phép vợ đàng quàng là đồ chơi của mềnh (đồng hồ, Lego Technic, Car Diecasts, máy ảnh và lens, đồ pha cà phê, kiếm các loại, hoa hồng các loại....) là vui lòng ko đụng vào ko xê dịch... muốn gì phải hỏi mềnh.
Vì mềnh là chồng ngoan nên vợ mềnh rất vui lòng phê chuẩn qui tắc đó cho mềnh... nên đó giờ đồ của mềnh chỉ có mềnh có quyền đụng vào mà thôi.

:3dcuoigif:

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
93.877
113
đệch... nghỉ chơi ngay với thằng anh cột chèo tào lao đó... hắn thừa biết mà vẫn cố tình lấy đó... dạng đâm sau lưng chiến sĩ như vại là dell chơi được...
Mà Tí cũng phải năn nỉ trình vợ qui tắc như mềnh: mềnh xin phép vợ đàng quàng là đồ chơi của mềnh (đồng hồ, Lego Technic, Car Diecasts, máy ảnh và lens, đồ pha cà phê, kiếm các loại, hoa hồng các loại....) là vui lòng ko đụng vào ko xê dịch... muốn gì phải hỏi mềnh.
Vì mềnh là chồng ngoan nên vợ mềnh rất vui lòng phê chuẩn qui tắc đó cho mềnh... nên đó giờ đồ của mềnh chỉ có mềnh có quyền đụng vào mà thôi.

Ờ! Thế mà có đồ gắn trên người @watanabe luôn mà vợ nó muốn đụng lúc nào là đụng!!!