Hạng F
5/3/05
8.717
75.003
113
đây
Hỏi thật là chửi xong rồi anh ăn cháo trong bao lâu? :D
Anh tí nghe danh cô hồn chứ cũng sợ vợ nhỉ
Mình mua cái xe đầu tiên, vợ ngạc nhiên, hàng xóm xì xào
Đổi cái thứ hai, vợ cáu kỉnh ra mặt, hàng xóm bóng gió bực bội
Đổi cái thứ ba, vợ chửi um méo đưa tiền, mình đi vay, hàng xóm cũng chửi um vì ồn ào
Đổi cái thứ tư, vợ im hẳn, tự đưa tiền, hàng xóm tự dưng sờ mó hỏi thăm...
Mình lì hơn bọn chúng, tự khắc chúng sẽ ngoan

dEs
11/5/20
2.093
150.340
113
Anh tí nghe danh cô hồn chứ cũng sợ vợ nhỉ
Mình mua cái xe đầu tiên, vợ ngạc nhiên, hàng xóm xì xào
Đổi cái thứ hai, vợ cáu kỉnh ra mặt, hàng xóm bóng gió bực bội
Đổi cái thứ ba, vợ chửi um méo đưa tiền, mình đi vay, hàng xóm cũng chửi um vì ồn ào
Đổi cái thứ tư, vợ im hẳn, tự đưa tiền, hàng xóm tự dưng sờ mó hỏi thăm...
Mình lì hơn bọn chúng, tự khắc chúng sẽ ngoan
Dek, ko sợ thì sợ ai anh. Vk nó có khả năng nói nhức đầu lắm, đang ngủ mà cứ léo nhéo ai chịu nỗi :D

Hạng F
5/3/05
8.717
75.003
113
đây
Dek, ko sợ thì sợ ai anh. Vk nó có khả năng nói nhức đầu lắm, đang ngủ mà cứ léo nhéo ai chịu nỗi :D
Anh nói phét nó phát hiện ra mới léo nhéo
Anh lì hơn nó nó nói mệt thì ngỉ thôi

• Haha
Reactions: TicoHQ
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
93.878
113
Thớt anh Gà mở thành thớt cho Síp Tuấn đu quay khoe xe nhỉ, em đếm không xuể, túm lại Síp đang chạy mấy con pkl, mấy con 4b ạ? :eek: :oops:
Tui mua lần lượt đến mười mấy năm nay nên 4 con mô tô tổng còn không bằng con GS 1250 của @bomdien thì kể cái giề. Giờ tiền định mua con GS thì chuyển sang mua con Ranger thì tổng cả mô tô và ô tô còn chưa bằng con Mer GLC-300 luôn.

Thế thì khoe cái giề?

Hạng C
31/3/11
563
24.774
93
0948363683
Tui mua lần lượt đến mười mấy năm nay nên 4 con mô tô tổng còn không bằng con GS 1250 của @bomdien thì kể cái giề. Giờ tiền định mua con GS thì chuyển sang mua con Ranger thì tổng cả mô tô và ô tô còn chưa bằng con Mer GLC-300 luôn.

Thế thì khoe cái giề?
Nhưng Síp mua tiền tươi, mua trong sáng, mấy tay kia mua để khấu trừ thuế sao so dc :oops: :eek: :D

• Haha
Reactions: phumyvt
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
93.878
113
Nhưng Síp mua tiền tươi, mua trong sáng, mấy tay kia mua để khấu trừ thuế sao so dc :oops: :eek: :D
Mô tô đâu có khấu trừ được thuế. Ô tô thì không đẩy vào công ty được vì đã có rồi. Chẳng lẽ công ty TNHH Một mình tao lại có đến 2 cái ô tô. :D

Giờ chỉ đem tiền xăng dầu đổ vào công ty được thôi.