Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.501
113
www.phindeli.com
Thực sự là khách chưa mua, chỉ có các sàn bỏ vốn ra giữ chỗ rồi tăng giá bán kiếm lời. Thôi để cho sale ôm luôn đi các bác, chứ 18tr thì thiếu gì chỗ ngon hơn An Tiến.

Hạng B2
2/11/10
205
1
18
39
Toàn lời lẽ của sale. An Tiến mới bán block 1 thôi còn lâu mới hết hàng,

Hạng B1
20/10/11
77
1
8
roy_dip nói:
Toàn lời lẽ của sale. An Tiến mới bán block 1 thôi còn lâu mới hết hàng,
block A của BIDV , xem BIDV có bị chết lãi suất hay kẹt vốn gì không thì sẽ xả em này ra .

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
NắngSG nói:
Báo cáo các bác,

Theo bác tinhnhubagia chỉ dẫn, em chạy ra CC Gold sun An Tiến (từ Nguyễn Văn Linh đi về hướng Nhà bè chừng 2km) để mua giùm cô bạn thân căn hộ đại hạ giá. Trước đây 18tr/m2 ko bán được giờ hạ xuống còn 14.4tr. Khi em tới thì đã có mấy chục người tấp nập ghé vô, sales chia nhau tư vấn ko kịp. Ai cũng được hướng dẫn tận tình, thuyết minh rành mạch, giá cả hấp dẫn, tiến độ thanh toán thư thả...v.v... nói chung mọi người thấy hài lòng, vì sát ngay PMH mà giá chỉ bằng một nửa mấy căn hộ gần đó. Nhưng...

Đời luôn có một chữ nhưng, đó là khi người mua khấp khởi nói xong hướng, định xong lầu, duyệt xong căn thì... sales nào cũng báo hết, hết và mua hết rồi. Anh/chị cho em số điện thoại để kiếm được căn nào như ý anh/chị thì báo sau.
Đúng là sau đó có mấy căn thiệt, báo cũng rao bán, nhưng giá chênh lệch là 30-40tr, tính ra vẫn là 18tr/m2?

Như vậy thì họ có giảm mà mình cũng đâu có mua được giá giảm. Chắc các ông lớn ôm hết rồi hay là chiêu mới để bán hàng các bác?
chiêu mợ ah !

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.611
113
Sài Gòn - HCM
Hôm trước em có nói một câu : Hãy là người tiêu dùng thông thái.Một Bác chửi te tua tơi tả vì sự nhăng cuội trong nhận định của em - Dự án PVL.

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
tuando nói:
Thực sự là khách chưa mua, chỉ có các sàn bỏ vốn ra giữ chỗ rồi tăng giá bán kiếm lời. Thôi để cho sale ôm luôn đi các bác, chứ 18tr thì thiếu gì chỗ ngon hơn An Tiến.
chuẩn.

đó chính là chiêu mà các cty hay gọi là "chiến lược bán hàng"

Hạng C
6/1/11
920
10
18
Em tưởng nó bán giá 14,4tr thật thì căn hộ Era Town vất vả rồi vì vị trí này tốt hơn nhiều. Ai dè nó chơi chiêu.

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
Có vẻ các bác bị "tư tưởng VN" chiếm chủ đạo rồi. Nghe người ta than vãn, trách móc thì hùa theo ngay mà k cần suy nghĩ
Các bác làm bds và bàn chuyện bds mà giá 14,4tr/m2 mà đem bán chênh lệch 40tr là thành 18tr/m2 hả??? :D:D:D
Về bảo tụi cấp I nó tính cho nhé. Giá bán chênh lệch nếu tính ra có 14,8tr/m2 thôi các bác ah. (dt nhỏ nhất bán 94m2, em xin phép làm tròn 100m2 để dễ tính nhé)
Chuyện các căn các bác đã chọn mà hết rồi là do đến trễ phải chịu đừng trách người ta quảng cáo láo. Lúc ra bán đến giờ nó bán được hơn 200 căn rồi. Các bác nghĩ là người mua trước chọn căn xấu trước ah??? Các bác thấy căn đó đẹp, hợp ý mình thì người mua trước có nhận ra k???
Em thấy bức xúc về tư tưởng của các bác có định kiến xấu nhiều quá nên góp ý. Sự thật mất lòng
Bản thân em đã bán được hơn chục căn An Tiến này đúng giá gốc 14,4tr/m2 với tầng cao căn đẹp do bán thời gian đầu đó.
Bây giờ người ta bán hết rồi các bác nhảy vô bảo là chiêu :D:D:D

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
Các bác tranh luận ghê quá, thôi để e làm chuột bạch cho, em có nhu cầu B4 căn số 3 (121m2) lầu cao bác sale nào có hàng thì báo e, giá 14.4 càng tốt.
Hehe, ký được với chủ đầu tư e báo liền à.

Status
Không mở trả lời sau này.