Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/4/11
274
8
18
tinhnhubagia nói:
Các bác tranh luận ghê quá, thôi để e làm chuột bạch cho, em có nhu cầu B4 căn số 3 (121m2) bác sale nào có hàng thì báo e, giá 14.4 càng tốt.
Hehe, ký được với chủ đầu tư e báo liền à.
B4 hết sạch hàng rồi giá gốc k còn đâu. Nó hết hàng từ hồi tuần rồi bác ah. Các căn số 03,04 của block B4 muốn mua chêch lệch 40tr/căn sợ cũng k có hàng. Riêng em cũng đang kiếm hàng cho khách như của bác (KH em chịu chêch lệch luôn mà em kiếm chưa ra nè)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
moon_return nói:
tinhnhubagia nói:
Các bác tranh luận ghê quá, thôi để e làm chuột bạch cho, em có nhu cầu B4 căn số 3 (121m2) bác sale nào có hàng thì báo e, giá 14.4 càng tốt.
B4 hết sạch hàng rồi giá gốc k còn đâu. Nó hết hàng từ hồi tuần rồi bác ah. Các căn số 03,04 của block B4 muốn mua chêch lệch 40tr/căn sợ cũng k có hàng. Riêng em cũng đang kiếm hàng cho khách như của bác (KH em chịu chêch lệch luôn mà em kiếm chưa ra nè)

Hì hì, thì e đợi đến khi giao nhà e mua cũng được, hôm qua có căn B1 số 4 lầu cao, giá gốc luôn nhé, e lại ko thích

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
tinhnhubagia nói:
moon_return nói:
tinhnhubagia nói:

Hì hì, thì e đợi đến khi giao nhà e mua cũng được, hôm qua có căn B1 số 4 lầu cao, giá gốc luôn nhé, e lại ko thích
[strike]Căn đó thì bị Block B4 Khu A che view nên đâu ai mua đâu. Nếu bác có nhu cầu thì em còn giá gốc Block B3 căn số 3 tầng 15 view góc nhìn về Nguyễn Hữu Thọ và Nguyễn Văn Linh [/strike]
Srr bác sáng nay nó nhận cọc bán luôn rồi

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Xin lỗi bác Moon, đúng là bạn em nó nói tính ra thành 14,8tr chưa thuế, em hấp tấp đánh lộn, bác thông cảm cho bà già mắt mũi tèm nhem này giùm nhé:).

@Kevin ơi, cám ơn em, bạn chị muốn mua căn 121 hoặc 124m2 từ lầu 11 trở lên, mà nó muốn hướng cửa Tây hoặc dính Tây nên chắc là ko có nữa đâu em ạ, nghe đâu nó chạy qua Era nghe ngóng tiếp rồi.
moon_return nói:
Có vẻ các bác bị "tư tưởng VN" chiếm chủ đạo rồi. Nghe người ta than vãn, trách móc thì hùa theo ngay mà k cần suy nghĩ
Các bác làm bds và bàn chuyện bds mà giá 14,4tr/m2 mà đem bán chênh lệch 40tr là thành 18tr/m2 hả??? :D:D:D
Về bảo tụi cấp I nó tính cho nhé. Giá bán chênh lệch nếu tính ra có 14,8tr/m2 thôi các bác ah. (dt nhỏ nhất bán 94m2, em xin phép làm tròn 100m2 để dễ tính nhé)
Chuyện các căn các bác đã chọn mà hết rồi là do đến trễ phải chịu đừng trách người ta quảng cáo láo. Lúc ra bán đến giờ nó bán được hơn 200 căn rồi. Các bác nghĩ là người mua trước chọn căn xấu trước ah??? Các bác thấy căn đó đẹp, hợp ý mình thì người mua trước có nhận ra k???
Em thấy bức xúc về tư tưởng của các bác có định kiến xấu nhiều quá nên góp ý. Sự thật mất lòng
Bản thân em đã bán được hơn chục căn An Tiến này đúng giá gốc 14,4tr/m2 với tầng cao căn đẹp do bán thời gian đầu đó.
Bây giờ người ta bán hết rồi các bác nhảy vô bảo là chiêu :D:D:D

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
NắngSG nói:
Xin lỗi bác Moon, đúng là bạn em nó nói tính ra thành 14,8tr chưa thuế, em hấp tấp đánh lộn, bác thông cảm cho bà già mắt mũi tèm nhem này giùm nhé:).

@Kevin ơi, cám ơn em, bạn chị muốn mua căn 121 hoặc 124m2 từ lầu 11 trở lên, mà nó muốn hướng cửa Tây hoặc dính Tây nên chắc là ko có nữa đâu em ạ, nghe đâu nó chạy qua Era nghe ngóng tiếp rồi.
Hj, diễn dàn mà mợ. Thấy k đúng thì góp ý kiến chút thôi
Mong rằng mợ và bạn mua được hàng như ý mình

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Giá ko rẻ đâu các bác, xem chất lượng hoàn thiện căn hộ cuối cùng được giao mới biết được...đề tránh như Quốc Cường GIa Lai, dân về ở giờ thư kiện từa lưa, chủ đầu tư ngẩng cao đầu ra tòa để ...chơi tới cùng.

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
congminh79 nói:
moon_return nói:
tinhnhubagia nói:
moon_return nói:
tinhnhubagia nói:

Căn đó thì bị Block B4 Khu A che view nên đâu ai mua đâu. Nếu bác có nhu cầu thì em còn giá gốc Block B3 căn số 3 tầng 15 view góc nhìn về Nguyễn Hữu Thọ và Nguyễn Văn Linh
bác pm cho em số đt nhé , hình như cái nay` sang cọc hả bác ! em đang có khách , nếu okie lên chủ đầu tư kí hợp đồng lun khỏi rườm rà

hình như bác nhầm, B4 lô A nó chỉ che B1 căn 3 thôi bác ạ, B1 căn 4 nhìn Thái Sơn và hồ bơi vô tư

Hạng B2
25/3/11
409
22
18
Xây dựng của HA thì các bác OS chê nhiều rồi, vậy còn dịch vụ & phí có ok 0 các bác :D mẹ em khoái ở q7 nên đang tính chuyển về đó nếu có hàng thơm

Status
Không mở trả lời sau này.