Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
11/9/11
13
0
1
35
nhìn bản thiết kế đẹp thiệt , bác up thêm hình ảnh cho mọi người tiện theo dõi nhé .

để em hiền
1/4/05
3.801
96.384
113
Máy xay rồi pha cà phê để đâu bác? Chưa kể còn ít nhất phải thêm 2 máy xay sinh tố nữa (iceblended mà), mà lưu ý là bác là làm tủ kính giống coffeebean đựng máy xay cho đỡ ồn nhé. Gởi voucher dùm em tới số 113 Trần Huy Liệu, PN (Uyên) nha. Pha máy thì tỷ lệ arabica phải cao hơn 50% nhé bác. Mỗi tháng em đang cúng cho thèng effoc # 2tr, hy vọng từ tháng này em sẽ cúng cho bác.

chuongmed nói:
Máy xay rồi pha cà phê để đâu bác? Chưa kể còn ít nhất phải thêm 2 máy xay sinh tố nữa (iceblended mà), mà lưu ý là bác là làm tủ kính giống coffeebean đựng máy xay cho đỡ ồn nhé. Gởi voucher dùm em tới số 113 Trần Huy Liệu, PN (Uyên) nha. Pha máy thì tỷ lệ arabica phải cao hơn 50% nhé bác. Mỗi tháng em đang cúng cho thèng effoc # 2tr, hy vọng từ tháng này em sẽ cúng cho bác.
Cám ơn ý kiến của bác chuongmed . Máy sinh tố chắc chắn có . Còn máy pha cafe tụi em đặt hàng theo thiết kế riêng nên máy khá độc đáo và .... Ngon :) . Em sẽ gởi voucher đến địa chỉ của bác và hi vọng sẽ bác sẽ trở thành khách hàng thân thiết :)

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
Đơn giản, nhẹ nhàng và mong rằng sẽ hiệu quả. :)
Hi, cho em 1 vé free nhá.

Tập Lái
30/3/13
48
0
0
@hollowman: Bác cho ACE biết thời gian khai trương và địa điểm cụ thể of quán nhé ! Em ghé ủng hộ ngya & luôn
Bác quảng cáo sản phẩm rất hay và khéo đó....hihihi, thể hiện qua những tấm hình nè
Coffee Take Way - Nhẹ nhàng đơn giản

Last edited by a moderator:
Hạng B1
24/1/13
91
2
0
vẽ 3d hoành tráng, thi công theo thiết kế thực tế nhìn gớm ờm.
Biết sai cái gì hông? thiết kế mà không đo hiện trạng cho kỹ, trần cao nhòng chả đúng tỉ lệ gì ráo.

Status
Không mở trả lời sau này.