Hạng D
Có bác trong OS trước đây đã nói rằng quy định 50km sao các bác không chạy 45 hay 49km?
Em cũng bị dính Phú Túc 1 lần 63/50km. Em ớn lắm rùi, giờ chỉ còn cách là đúng tốc độ hay nói đúng hơn là dưới tốc độ cho phép (50km) trong nội thị.
Ra ngoài thì em gỡ lại chút đỉnh ạ!Kềm ga 90-110km/ thui ở khu 80km

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113
50 thì 54, 80 thì 84 không bị phạt.
Bác chủ xem hình nhưng có chắc là mình bị bán trước biển báo hay sau biển báo? xxx đều chọn mấy đoạn dốc mà bắn thôi, các bác chú ý.

Hạng B2
22/4/09
483
6.062
93
Bác cho em nguồn của qui dịnh 54/50 không bị phạt không bác? Em nghĩ phải vậy mới hợp lý vì còn sai số của máy nữa.
Bác chủ xem hình nhưng có chắc là mình bị bán trước biển báo hay sau biển báo? xxx đều chọn mấy đoạn dốc mà bắn thôi, các bác chú ý.
[/quote]

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
Iem đi xe máy hồi năm 2006 (mang máng vậy) mà còn bị dính nữa kìa. Khúc vào gần Di Li ấy. Bố khỉ, xe máy đi tốc độ 60/50, đang đổ dốc ngon trớn thì dính. Mà cơ hồ hối đó tháng 11 ban hành nghị định gì ấy, đường không có con lươn chỉ được chạy 50, có con lươn thi 60. Cái biển báo hạn chế trên đường vẫn chưa đổi, còn ghi rành rành là cho phép chạy 60km/ h ngoại thành cơ chứ. Vào cãi tưng bừng, không ký biên bản và .v.v.v...Iem đòi văn bản mới, mấy chú xxx về thẳng CA Di Linh đưa cho em 1 bản ...fax nhòe nhoẹt bảo là nghị định mới...... Nói chung là vẫn thua mấy chú xxx, nhưng bù lại 1 chút xxx bị chuyển công tác khỏi phòng CSGT Lâm Đồng lun rùi.
Kết quả: 6 tháng sau phạt 250 ngàn, bấm 1 lỗ bằng lái 2b
, cộng với vài cái giấy báo về địa phương loạn xị cả lên. Hài không chịu được.
GIờ iem đố bác nào có bằng 2 bánh bị bấm lỗ như iem, iem đãi 1 chầu ...cafe , hehehe

Túm lại là cần kiên nhẫn, xe máy xxx Lâm Đồng còn không tha nữa, thì 4 B xxx canh còn hơn canh ..trứng ngỗng.

Hạng D
Đi ngang Phú Túc em có lần thấy ô tô lại khỏe hơn đó bác!
Tất cả các xe gắn máy bị thổi vào hết chả biết có lỗi hay không. Ông Tây bà đầm, sinh viên, nông dân cũng o thoát. Xe mà đầy đủ hết thì XXX đạp thử thắng chân, thắng tay xem đèn có báo không....Chả hiểu!

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
lamdat nói:
Tất cả các xe gắn máy bị thổi vào hết chả biết có lỗi hay không. Ông Tây bà đầm, sinh viên, nông dân cũng o thoát. Xe mà đầy đủ hết thì XXX đạp thử thắng chân, thắng tay xem đèn có báo không....Chả hiểu!
Em đi ql20 thấy cái vụ xxx bắt mấy chiếc xe honda qua chừng luôn mà kg biết họ bị lỗi gì chẳng lẽ bị dính tốc độ,mà em thấy bắt lần mười mấy chiếc.

luc
Hạng B2
4/7/10
290
7
0
rhino.benz nói:
lamdat nói:
Em đi ql20 thấy cái vụ xxx bắt mấy chiếc xe honda qua chừng luôn mà kg biết họ bị lỗi gì chẳng lẽ bị dính tốc độ,mà em thấy bắt lần mười mấy chiếc.
dạ, em từng đi xe máy bị phạt 52/40 ngay tại trường Sư phạm kỹ thuật... bó tay, bị vịn lại còn nghe chửi mày chạy đi đâu mà phóng ào ào... 52km/h

Hạng C
13/8/07
558
2
18
tracgia nói:
Bác cho em nguồn của qui dịnh 54/50 không bị phạt không bác? Em nghĩ phải vậy mới hợp lý vì còn sai số của máy nữa.
Khung phạt không có mức vượt quá 4km bác ui, Chỉ có khung vượt quá từ 5km

Last edited by a moderator: