Hạng D
9/2/15
1.513
7.519
113
41
Mấy bác nhờ chú Tea tổng hợp lại những lỗi không thể lập bb được để ae tài xế in ra ngâm cứu với.

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng C
12/1/15
671
456
63
29
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nhiều khi rành đường thì biết có tiểu đảo, ko rành thì biết sao đc nhất là khi đang đông nghẹt thế này, em đi NVL chưa rành, mà hôm đó nắng quá, màu sơn của cái tiểu đảo bị mờ nữa, đi 50km/h đâu có thấy, gần đến nơi mới thấy nên bị cán qua luôn thế là dừng ngay cái làn rẽ phải, Taxi thấy thế nhan cho mình đèn xanh chạy qua làn giữa của nó, nó nhường cho đi trước , cũng hên

Hạng B1
6/5/14
71
30
18
đắng lòng, xin biên bản chấp hành luật pháp mà cũng không cho. Các anh muốn em sống sao thế :))

Hạng F
1/6/15
5.555
29.191
113
Mấy bác nhờ chú Tea tổng hợp lại những lỗi không thể lập bb được để ae tài xế in ra ngâm cứu với.

Không phải là "không thể lập" mà luật Xử lý vi phạm hành chính năm 2012 quy định những trường hợp xử phạt cảnh cáo hoặc phạt tiền đến 250.000 đồng đối với cá nhân, 500.000 đồng đối với tổ chức thì người có thẩm quyền xử phạt phải ra quyết định xử phạt vi phạm hành chính tại chỗ mà không lập biên bản đó bác.

Hạng D
18/4/15
1.447
11.487
113
Chào ace os!
Em xin đi thẳng vào vấn đề luôn. Ngày hôm qua , 21-12-2015 em lưu thông trên đường Cộng Hoà về đến mũi tàu Trường Chinh, em chạy sát con lươn trên lane dành cho quay đầu mà em đi thẳng
được các anh thổi lại và thông báo lổi sai làn đường. Em không đồng ý vì lổi của em là em không chấp hành biển báo và vạch kẻ đường, đồng thời yêu cầu lập bb lổi các anh vừa thông báo. Các anh viện dẩn lý do là hết tờ giấy quyết định xử phạt và chờ đem đến. Em đồng ý chờ. Sau một hồi đt cũng không ai đem tới thì anh ấy nói là giữ giấy đkx sáng mai lên đội đóng phạt
em: anh giữ giấy thì phải ghi bb tạm giữ mới được, không nói bằng miệng
csgt bắt đầu lớn tiếng: lổi này không lập bb được, chỉ ra quyết định xữ phạt tại chỗ.
em: anh giữ giấy mà không lập bb , mai lên đội anh nói khônb có giữ giấy thì tôi thưa ai.
2 csgt bắt đầu nói những lời lẽ thiếu văn hoá, giống như kẽ vô học
Ban đầu em không ghi âm vì biết mình vp nhưng về sau anh ấy quá căng thẳng và lớn tiếng nên em mới ghi âm.
Mong rằng lãnh đạo ca tphcm phải xử lý triệt để và không bao giờ có trường hợp nảy xảy ra
Bác đi đúng chứ sai chỗ nào? Xe bác chạy lan ngoài cùng, sau bb quay đầu có 1 xe đang chờ, bác được phép chuyển sang lan vì ở vạch đứt, sau đó bác chạy tiếp thì đèn xanh và xe bác đang ở cái lan thứ 2!
Bác up cho ACE Ós hóng cái ghi âm nhé, bác chửi bằng thừa nhé thì gần đây có clip bác tài chửi và quay phim là "Bắt lỗi tao cái gi hả thằng chó đẻ!?" mà xxx cúp đuôi chạy luôn ko thanh minh. Chửi thâm, 1 mình chịu ko nổi còn thêm "đẻ"! Nho quá! :3danbanh:
Xong, bác cho xin cái tên camera e muốn 1 cái, rõ quá! E xài r300 xưa quá rồi!

• Like
Reactions: ntt61
Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Bác đi đúng chứ sai chỗ nào? Xe bác chạy lan ngoài cùng, sau bb quay đầu có 1 xe đang chờ, bác được phép chuyển sang lan vì ở vạch đứt, sau đó bác chạy tiếp thì đèn xanh và xe bác đang ở cái lan thứ 2!
Bác up cho ACE Ós hóng cái ghi âm nhé, bác chửi bằng thừa nhé thì gần đây có clip bác tài chửi và quay phim là "Bắt lỗi tao cái gi hả thằng chó đẻ!?" mà xxx cúp đuôi chạy luôn ko thanh minh. Chửi thâm, 1 mình chịu ko nổi còn thêm "đẻ"! Nho quá! :3danbanh:
em chưa có tài khoản để up file ghi âm nên em nhờ người bạn vì do công việc nên chưa up được các bác thông cảm. em xài sj4000 full hd wifi ok lắm bác, giá khoảng 1,7tr chưa thẻ nhớ, thêm thẻ nhớ 32G thì lưu được 4,5h

Hạng D
23/3/15
1.269
3.909
113
Đi sai rồi bác ơi, trước đó có tiểu đảo mềm bằng vạch kẻ mà do bác chủ chắc do không quen đường và đông xe nên không để ý do vậy đi qua 1 đoạn rồi thấy cái xe quay đầu nên mới lách ra đi tiếp. Chổ này là lò bánh mì cho XXX, ngày trước còn có 1 lò ngay ngã ba Cộng Hoà - Út Tịch (giờ thì lò này giải tán rồi do có thêm mũi tên đi thẳng)