Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Đòi xem nó bắt nhốt luôn giờ, ở trển nói rồi.
Thằng to tướng nói đó
e dự sắp tới bác tài nào đòi "xem" chuyên đề, tem kiểm định các kiểu thì sẽ đc xem cái này thay cho tất cả
CSGT dùng Iphone 6 bắn tốc độ !

• Like
Reactions: Ar Tran
Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
Anh @caac (ặc) tin vào hình ảnh chỉ mang tính chất hù dọa trên ai phôn:3dcuoi:
e đâu có nói tin đâu bác, e chỉ nói là em éo hiêu nó đòi chiên đề gì thôi, mà p.s thêm là có bị bắn tốc độ lúc lên csgt làm việc thì nó cũng đem hình ảnh thôi bác, lúc đó bác có dám nói nó cắt dán ko ( e hỏi thật chứ ko co troll gì đâu nha)

Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
clip thì tụi nó không kịp cắt ghép chứ hình ảnh thì cắt ghép rất nhanh nhé bác, nên yêu cầu xem trên máy bắn tốc độ là chính xác
vậy đầu từ con Mac hơi bị tốn à bác, 5-10p là xong 1 cái hình y như thật à
Vậy lỡ dính. lên làm việc nó cũng đưa bằng chứng là hình ảnh thi sao biết cắt dán hay thật hả bác

Hạng D
15/11/10
2.471
2.608
113
vậy đầu từ con Mac hơi bị tốn à bác, 5-10p là xong 1 cái hình y như thật à
Vậy lỡ dính. lên làm việc nó cũng đưa bằng chứng là hình ảnh thi sao biết cắt dán hay thật hả bác

Có một số phần mềm có thể quét các điểm ảnh trên một bức ảnh. Nếu ảnh ghép sẽ bị lòi tẩy ngay. Khổ cái là chỉ chuyên gia về đồ họa mới biết mấy vụ này. Khổ cho dân đen :(

• Like
Reactions: caac
Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Hôm qua em vừa bị vô cớ thổi vào , giở chiêu cũ đòi xem chuyên đề , nó vặn : Thế mày chưa nghe hà bên tao tuyên bố à? Mày không có lỗi gì nhưng bây giờ thì có rồi đấy.
Thế là em bị biên bản ghi tội (không phải lỗi nhe các bác ) nguyên văn như vầy : " tội đòi xem chuyên đề của xxx phạt 20 triệu giam bằng 3 năm " :) .

• Like
Reactions: Ar Tran
Hạng D
23/10/15
2.796
4.816
113
TPHCM
Hôm qua em vừa bị vô cớ thổi vào , giở chiêu cũ đòi xem chuyên đề , nó vặn : Thế mày chưa nghe hà bên tao tuyên bố à? Mày không có lỗi gì nhưng bây giờ thì có rồi đấy.
Thế là em bị biên bản ghi tội (không phải lỗi nhe các bác ) nguyên văn như vầy : " tội đòi xem chuyên đề của xxx phạt 20 triệu giam bằng 3 năm " :) .
Có luôn à .