Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Nếu kien quyết phạt thì leo lên xe nổ máy rồi ra giữa đường đậu .
- 1 là kẹt xe ! nhưng biet sao giờ , đang đi giữa đường bị xì lốp mà . Hỏi xxx có quay fim là tôi từ lề đường lao ra ko ????? không có ! bởi vì tôi đang đi trên đường thì bị xì lốp
- 2 là xxx xúm vào đẩy xe vào lề để tránh kẹt xe . Lúc ấy thì khỏi phạt vì tôi có đậu lề đường đâu , xxx đẩy vào đấy chứ

Hạng B2
27/3/10
195
23
18
mịa,gặp em là em chửi lại liền,cái gì cũng vừa phải thôi,người ta bị bể bánh mà cũng phạt,vớ vẩn thật

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
49
www.google.com.vn
Em thấy cụ này tư vấn mới "ác liệt nè"

Nên dắt đi
Có thể bạn đã bị phạt vì thiếu chú ý biển báo.Còn nếu đã thấy rồi, thì lần sau, khuyên là nên dắt đi cho an toàn, bị xìu hay gì, đi nhiều là biết, cứ thấy biển cấm là tránh cái đã...Đúng là nếu đã ra khỏi xe rồi thì ng ta coi như cậu đã đậu xe, chứ ai biết chắc là cậu đã đậu bao lâu để mà coi là mới dừng xe? Vì mấy ông CA đã gặp nhiều TH láo lường rồi, nên cậu có giải thích thế nào cũng gần như là vô ích.......
Đức

Mịa, xe 4 bánh mà biểu "dắt" mới ghê.

Xem qua, bác chủ xe chắc bị lỗi "không bật đèn khẩn cấp" rồi.

Hạng D
9/1/06
2.612
12.451
113
HCM
hôm trước xe em sắp hết xăng trên Xa Lộ Đại Hàn, thấy làn xe tải kẹt, nên tranh thủ chạy trước vào làn 2 bánh trong cùng để khi gặp cây xăng thì đổ. Có 2 xxx ngắt vào nói em chạy sai, theo lỗi này thì phạt 1.2t & giam bằng 30 ngày. Nhưng vì hoàn cảnh em éo le thế nên ghi lỗi "chuyển làn nhưng không có tín hiệu" phạt 400K. Tuần sau ghé 41, QL1A, Thủ Đức đóng phạt. Thật khốn khổ.

Hạng F
5/3/05
8.717
74.967
113
đây
euro car nói:
hôm trước xe em sắp hết xăng trên Xa Lộ Đại Hàn, thấy làn xe tải kẹt, nên tranh thủ chạy trước vào làn 2 bánh trong cùng để khi gặp cây xăng thì đổ. Có 2 xxx ngắt vào nói em chạy sai, theo lỗi này thì phạt 1.2t & giam bằng 30 ngày. Nhưng vì hoàn cảnh em éo le thế nên ghi lỗi "chuyển làn nhưng không có tín hiệu" phạt 400K. Tuần sau ghé 41, QL1A, Thủ Đức đóng phạt. Thật khốn khổ.
vừa chạy vừa xi nhan cũng bị bắt hả bác? không cho chạy vô trong thì tấp lề kiểu gì?

em nói thật có một số bộ phận XXX hay phạt vạ 5 ăn 5 thua, có lần em bị vịn vì chạy từ trong lane xe máy chạy ra, lỗi là chạy sai làn và đè vạch
, em bảo thế xe em từ trong lề ra không chạy lane xe máy rồi cán vạch liền thì em ra kiểu gì? khiêng xe ra à? sau khi vặn em đủ kiểu đại loại "anh không đc chạy 1 đoạn dài như thế..." thì đe em mấy câu rồi cho đi... đc đi rồi em thôi chứ em cứ thắc mắc chả lẽ phải phi vuông góc từ lề ra lane oto mới đc hay sao mà nói là "chạy 1 đoạn dài"[>:p]

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
hehe, học hỏi bác tuanle .
em thay nếu bình tĩnh thì cứ cãi tới , cùn lắm thì kêu "bằng chứng đâu" , anh có quay film chụp hình lúc tôi không xi-nhan ko ????

Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
Cuộc sống ko quá xám như thế đâu các Bác ợ. Nhớ 2004, e vừa chạy đến ngã 4 ĐT Hoàng- TQ Khải dừng đèn đỏ thì vừa xẹp bánh, ráng lết 1 chút vào sát lề ĐTH thì 2 xxx đến và hỗ trợ tích cực để thay bánh sơ-cua. Người tốt ấy chứ đâu.

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
xe_online nói:
Cuộc sống ko quá xám như thế đâu các Bác ợ. Nhớ 2004, e vừa chạy đến ngã 4 ĐT Hoàng- TQ Khải dừng đèn đỏ thì vừa xẹp bánh, ráng lết 1 chút vào sát lề ĐTH thì 2 xxx đến và hỗ trợ tích cực để thay bánh sơ-cua. Người tốt ấy chứ đâu.

ối, chắc 2 xxx này giờ ... nghỉ việc rồi vì ko "hoà nhập" được vào hệ thống, làm việc ko "hiệu quả"