Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
9wiew là dự án giá tốt thôi chứ giao thông sao ss được lavita. Chính ưu điểm này lavita có giá rất chát so với khu vực nhưng lại tiềm năng, nếu không có chiết khấu và bao gồm cả V thì căn tầng cao trên 25 củ/m2. Tùy nhu cầu tùy túi tiền mà cân nhắc. Còn mua đất hay nhà thì phải là đường nhựa oto. Còn hẻm thì mua làm gì. Nên nhớ bên các nước phát triển có quy hoạch tốt thì không tồn tại khái niệm hẻm nhé.
Cùng cđt Hưng Thịnh, cddt cũng phân cấp Lavita và 9View khác nhau mà. Vị trí Lavita tiềm năng hơn nên rõ ràng giá cao hơn. Chủ yếu là khả năng của mình ở mức nào để chọn em nào thôi.

• Like
Reactions: Menamlun
Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Vậy chuẩn bị tinh thần cho vụ có thể ko hạ ngầm nhen :(
Chuẩn bị rồi bác, nhưng em thấy mêtro chạy giữa 2 làn điện cao thế nên biết đâu nguyên cái đường xa lộ hà nội sẽ hạ ngầm hết, bữa trước thấy hình của bác nào đó post lên dọc xa lộ hà nội mé từ masteri về thủ đức sau này đều xây chung cư san sát nhau, hy vọng sẽ hạ ngầm hết, vì ko cần giải toả gì nữa nên chi phí chắc ko quá khủng :)

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Em 99% rồi Bác Gà nên em mua mặt sau đó :)
Em sợ hướng chính tây - hướng xéo tây kinh khủng, nhà em có 1 pn dính hướng tây, giờ em biến phòng khách thành phòng ngủ lun vì pn nóng quá, ở cc mà xài máy lạnh thì ko thể chấp nhận được haizaa

• Like
Reactions: Rio2014
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Em sợ hướng chính tây - hướng xéo tây kinh khủng, nhà em có 1 pn dính hướng tây, giờ em biến phòng khách thành phòng ngủ lun vì pn nóng quá, ở cc mà xài máy lạnh thì ko thể chấp nhận được haizaa
Em chưa ở Chung cư bao giờ nên k kinh nghiệm vụ này lắm. Mặt sau của mình chính xác là hướng gì ta?

Tập Lái
7/9/12
3
154
27
Em chưa ở Chung cư bao giờ nên k kinh nghiệm vụ này lắm. Mặt sau của mình chính xác là hướng gì ta?
Mặt sau hướng Tây Bắc, cho tây thuê hợp vì tây thích ánh sáng, nắng nhiều, nhà cửa khô ráo :)
Mặt trước hướng Đông Nam, cho ta thuê hợp vì gió mát tự nhiên, khỏi bật điều hoà, quạt. Tiết kiệm điện :)

• Like
Reactions: Ford Kenya
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Mặt sau hướng Tây Bắc, cho tây thuê hợp vì tây thích ánh sáng, nắng nhiều, nhà cửa khô ráo :)
Mặt trước hướng Đông Nam, cho ta thuê hợp vì gió mát tự nhiên, khỏi bật điều hoà, quạt. Tiết kiệm điện :)
Tây nó chịu chui ra ngoài này thuê hả mí bác.

Status
Không mở trả lời sau này.