Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
16/4/16
0
20
2
Hii. Chắc cũng ko sao đâu a. Có những ng hợp Tây thì tìm nhà hướng Tây thôi, với lại giá nó rẻ hơn mặt trước nhiều. Em quan trọng giá cả thôi. Mặt trước thì đang lo đường dây ko hạ ngầm, còn khổ hơn đó.
Hướng Tây nắng nóng một phần, còn vào mùa mưa nếu bị thấm thì mệt mỏi vô cùng! Mà thấm thì là vấn đề tất yếu của xây dựng! Ngay cả hầm vượt sông SG 100% made in Japan còn bị thấm mà! Đây là chút thông tin share để mọi người có kinh nghiệm lựa chọn đầu tư hay an cư thôi, đỡ phải bực tức về sau!

Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Vâng tuần nào cũng thấy nói mở bán, giá giang hồ đồn tăng 5%. Hôm qua em thấy cổng mở tính ngó vô xem, chú bảo vệ đóng cửa cái rầm phũ phàng, quê quá dzìa luôn :D
Đứng ngay con đường sát bên hông theo chiều dài của dự án. Đường thông ra ngay metro mà xem. Con đường này cao tha hồ xem từng centimet của Lavita mà không sợ ai làm phiền cũng như không cần đợi ai mở cổng ra để xem

• Like
Reactions: Rio2014
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Đứng ngay con đường sát bên hông theo chiều dài của dự án. Đường thông ra ngay metro mà xem. Con đường này cao tha hồ xem từng centimet của Lavita mà không sợ ai làm phiền cũng như không cần đợi ai mở cổng ra để xem
Em hay đóng cọc chỗ này để theo dõi em Lavita luôn đó :). Nhất cử nhất động biết hết. Mà thấy động hơi ít nhé :(

• Like
Reactions: crystal2013
Hạng B2
27/6/15
472
4.659
93
36
Em hay đóng cọc chỗ này để theo dõi em Lavita luôn đó :). Nhất cử nhất động biết hết. Mà thấy động hơi ít nhé :(

Không bik bị vướng pháp lý hay gì mà ko thấy triển khai, em không hiểu sao HT bán dc hàng ko khởi công mà kéo dài nhỉ.

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Không bik bị vướng pháp lý hay gì mà ko thấy triển khai, em không hiểu sao HT bán dc hàng ko khởi công mà kéo dài nhỉ.
HT bận hoàn thiện Melody, Sky Residence và đang lên mặt đất Florita, lại còn Mia nữa, vậy nên Lavita & 9view chờ dài cổ :))

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
HT bận hoàn thiện Melody, Sky Residence và đang lên mặt đất Florita, lại còn Mia nữa, vậy nên Lavita & 9view chờ dài cổ :))
Sao nghe giống con ghẻ vậy mợ :(. Nhưng em xem báo cáo nội bộ bán hàng của Lavita ấn tượng lắm, bán gần hết sạch rồi, còn mấy căn tầng 2,4 và 19 thôi.

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Sao nghe giống con ghẻ vậy mợ :(. Nhưng em xem báo cáo nội bộ bán hàng của Lavita ấn tượng lắm, bán gần hết sạch rồi, còn mấy căn tầng 2,4 và 19 thôi.
Vậy chắc sale bên mình chưa update, hôm qua em nó bảo còn khoảng 100 căn @Rio2014

Hạng B2
27/6/15
472
4.659
93
36
May du an cua HT em thay phieu nhat la cai Sai Gon Mia!

Cac cty BDS VN minh quan ly dong tien du an khong co rach roi, hay lay cai nay dap cai kia..hihi..

Hi vong Lavita len cho ae mung cai.

Bac @Rio2014 co update moi ve gia khu Dong Thu Thiem khong.

Status
Không mở trả lời sau này.