Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
31/10/12
435
673
93
49
Không bik bị vướng pháp lý hay gì mà ko thấy triển khai, em không hiểu sao HT bán dc hàng ko khởi công mà kéo dài nhỉ.
:3dquaytay:Chờ đến lúc kí HĐ mà chưa xong móng thì hủy HĐ, lấy tiền bồi thường múc chỗ khác thôi bác, thỏa thuận vậy rồi mà. Chắc HT cũng ko muốn đền hơn ngàn cái HĐ đâu.

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
:3dquaytay:Chờ đến lúc kí HĐ mà chưa xong móng thì hủy HĐ, lấy tiền bồi thường múc chỗ khác thôi bác, thỏa thuận vậy rồi mà. Chắc HT cũng ko muốn đền hơn ngàn cái HĐ đâu.
Của Bác hẹn khi nào ký hđmb?

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
HT đâu có bờm, ghi rõ ký hđmb sau khi có thông báo xong móng nha bác

• Like
Reactions: thach.sanh
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
HT đâu có bờm, ghi rõ ký hđmb sau khi có thông báo xong móng nha bác
Em thấy ghi là 7 tháng sau ngày ký Hdong cọc và +- 2 tháng thêm. Em dự là tháng 9-11 xong móng.

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Ít hơn đó chị, nếu tính ra bán hàng vậy quá tốt. Sao HT ko đẩy nhanh tiến độ. Chắc lo mấy anh trai khác trước :(
Chắc không dám bán nhiều nữa vì chưa xong cái hạ ngầm =)) Mà cái dây điện cao chừng tầng mấy ta? tầng 5 ko? Cũng may là em chọn ở trên nóc nên có ra sao cũng chả sao kakaka

Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Không bik bị vướng pháp lý hay gì mà ko thấy triển khai, em không hiểu sao HT bán dc hàng ko khởi công mà kéo dài nhỉ.
Phần thi công móng,hầm luôn khá chậm. Lên mặt đất rồi là thấy xây nhanh lắm. Thi công chậm thì đóng tiền chậm

• Like
Reactions: Menamlun
Status
Không mở trả lời sau này.