Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/11/15
46
508
83
E bị nhầm qua Saigon Mia :D:D
Vậy post cái thư bl của Mia lên xem đỡ cũng đc bác, chứng minh năng lực của chủ đầu tư phát. Chớ mấy dự ớn của HT mà có bank bảo lãnh là mừng lắm ah :((

Tập Lái
7/9/12
3
154
27
Em định làm mảnh đất quanh khu Trường Thọ để tiện sau này tiện lên quản lý căn hộ lavita, có bác nào nắm được giá khu vực này, hay có gợi ý mua chỗ nào khu này không thì giúp em ít thông tin với. Thank các bác.

• Like
Reactions: Menamlun
Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Vậy post cái thư bl của Mia lên xem đỡ cũng đc bác, chứng minh năng lực của chủ đầu tư phát. Chớ mấy dự ớn của HT mà có bank bảo lãnh là mừng lắm ah :((
Giờ dự án nào mà ko cần bank bảo lãnh đâu mợ, đó là luật mà. Để e hỏi bên HT xem sao.

• Like
Reactions: Rio2014
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Giờ dự án nào mà ko cần bank bảo lãnh đâu mợ, đó là luật mà. Để e hỏi bên HT xem sao.
Trước mắt em thấy phần thanh toán trước khi nhận nhà đã trái luật mà HT vẫn làm đó Bác :(

• Like
Reactions: Menamlun
Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Florita đã kí hợp đồng mua bán mà có bank nào bảo lãnh đâu, mà chắc là hk có bank nào dám nhào vô bảo lãnh Florita, trừ phi HT quăng vào trăm tỉ vào làm tsđb cho cái thư bảo lãnh

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Thông báo buổi off sáng mai:

- Thời gian: 9h sáng , ngày 8/5/2016
- Địa điểm: Cafe Cát Tường, ngay góc trục đường chính Trung Sơn 9A và số 1, nằm phía đối diện MiA lên chút xíu.

Bác nào tham gia pm em số phone nha, để mai tiện liên lạc nhau nha.

• Like
Reactions: MinhXuyenRung
Status
Không mở trả lời sau này.