Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Sáng đi qua Mia bên Trung Sơn thấy HT treo bannel là "VietBank bảo lãnh cho dự án này". Sao Lavita mình ko thấy làm 1 tấm biển như vậy để bà con yên tâm nhỉ :)

TPK confirmed
Hạng B2
22/10/10
260
118
43
56
Sáng đi qua Mia bên Trung Sơn thấy HT treo bannel là "VietBank bảo lãnh cho dự án này". Sao Lavita mình ko thấy làm 1 tấm biển như vậy để bà con yên tâm nhỉ :)

Ngân hàng cung cấp nhiều dịch vụ bảo lãnh, nếu chỉ ký bảo lãnh cho vay thì chẳng có tác dụng gì cho người mua khi CĐT không thực hiện đúng cam kết HĐ. Khi nào bảo lãnh thực hiện hợp đồng hoặc bảo lãnh hoàn lại tiền cho người mua thì mới đúng tinh thần của luật BĐS. Hiện tại HĐMB của HT không đề cập đến hợp đồng bảo lãnh ký với NH.

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Hôm nay tự dưng xem cái clup nay thấy hay nên share cho anh em lavita phấn khởi :)
Cái clip này nói gì vậy bác? không biết là clip up bị lỗi hay là do máy tính cơ quan của em không xem được nữa?

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Thông báo tin vui cho anh em Lavita

Sáng nay mới gặp em sale của mình, ẻm nói là đã ký kết nhà thầu ngầm hoá đường dây rồi. Giá trị hđ khoảng 2x tỏi. Đã khảo sát từ đầu năm tới nay đã xong, sẽ triển khai ngầm từ tháng 6 đến 8 là xong.

Chúc mừng anh em viêw mặt ngoài nha :)

Status
Không mở trả lời sau này.