Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/6/16
0
9
2
34
Nghe tin này mà em vui quá. :D
Ps: mấy cụ ơi, em thấy k cụ nào quan tâm đến cái hồ bơi và chỗ để xe hết ạ? Cái này em thấy tuy nhỏ nhưng nó sẽ theo mình suốt khi ở đó, quyền lợi của mình nữa. Theo em đọc hđ thì hiểu là cđt có quyền thu phí các dv này, và các dv này sẽ được chuyển cho bên thứ 3 làm đúng k ạ?

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Em đi ngủ rồi các bác cứ lôi em dậy.
Giờ e chỉ sợ lavita nó làm nhanh quá bắt em đóng tiền ngay là mệt, lúa gạo đợt này hơi đuối vì ham hố nhiều thứ quá.
Túm lại cứ trong khoảng 2018-2020 xong cho em khánh thành cùng với metro là được, keke.
M

Hạng C
4/5/13
700
3.942
93
Hii.. Bữa em cũng nói Bác @ganup là tháng 6 thi công hạ ngầm đường 220kv này mà. Giờ tin ko bác? Hay muốn cược với anh em Lavita. Tụi em tiếp bác :)
:3dcuoi:Chộp công chường đi em mới tin

Tập Lái
14/8/15
0
14
2
43
Làm nhanh quá thì không xoay tiền trả kịp. Làm chậm quá thì lại lo các bác nhỉ.

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Làm nhanh quá thì không xoay tiền trả kịp. Làm chậm quá thì lại lo các bác nhỉ.
Hà hà, em cũng không có mong nó làm nhanh chi cho mệt óc, chỉ cần làm đúng những gì cần làm là được. Thong thả đến lúc cơ sở hạ tầng khu này cải thiện (metro, HT1, ICDs, đường 2, đường 3, song hàng, nút giao Bình Thái - vành đai...) rồi giao cái nhà cho em là được :))
Còn cái độ cà phê thì nguyên thớt mình cứ cá với bác @ganup đi, để lỡ có thua thì mỗi người mời bác í 1 ly, mà bác í phải uống hết 1 lần, để thức liền mấy đêm mừng chiến thắng chứ!

• Like
Reactions: Menamlun
Tập Lái
6/6/16
0
9
2
34
Hà hà, em cũng không có mong nó làm nhanh chi cho mệt óc, chỉ cần làm đúng những gì cần làm là được. Thong thả đến lúc cơ sở hạ tầng khu này cải thiện (metro, HT1, ICDs, đường 2, đường 3, song hàng, nút giao Bình Thái - vành đai...) rồi giao cái nhà cho em là được :))
Còn cái độ cà phê thì nguyên thớt mình cứ cá với bác @ganup đi, để lỡ có thua thì mỗi người mời bác í 1 ly, mà bác í phải uống hết 1 lần, để thức liền mấy đêm mừng chiến thắng chứ!
Trong hđ có ghi sau 90 ngày mà không bàn giao nhà là bị phạt 120% giá trị hđ đó cụ à, nên HT sẽ k chơi liều vậy đâu. kaka. Em thấy kèo cafe này có vẻ hợp lí đó :D

Status
Không mở trả lời sau này.