Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC
RE: Cú đúp ăn ba

bác có nhớ bảng số không post lên cho anh em biết để anh em khỏi mua lầm

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM

Sáng nay ở cầu Hguyễn Hữu Cảnh lại làm một cú y như vậy, chiếc đầu là Jo, kế tiếp là ford laser cuối cùng là một anh to con Toy Landcruiser, theo nhận xét sơ bộ của e là a bự con lỗi nặng nhất.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: truong821988

Trích đoạn: Chit

Thôi không bung túi khí là đỡ tốn tiền thay bộ khác rồi chỉ lo sửa dàn đầu và đít thôi , kinh tế quá còn gì :D , Nhiều khi bụng mạnh quá tài xế còn bị thương nữa chứ . To tính vậy hay đấy các bác nhỉ :D:D:D . Mai mốt honda cũng vậy thôi hà , em nghĩ thế :D

tài xế mình nhiều ông ko cài seat belt mà , ko bung là tốt rồi , bung ra có khi ông tài đang ở bv thẩm mỹ chỉnh lại bộ khung xương mặt rồi ..

Túi khí bung mạnh cũng là nguyên nhân gây ra 1 số tai nạn nữa, bởi vì thế nên mới có túi khí bung 2 cấp:)

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Trích đoạn: ETOMO

Hồi tối trên đoạn NGUYỄN THỊ NGHĨA gần khách sạn NEW WOLRD lúc 9h30 đã xảy ra tai nạn giữa 3 xe,chiếc đầu là ZACE tiếp theo là ỈN và chiếc nữa là CIVIC.Chiếc ZACE thì của hãng taxi chỉ bị móp phần đuôi tội nhất là em ỈN nó nằm ở giữa nên bị móp đầu và đuôi khá nặng còn em CIVIC thì bung túi khí ra luôn móp hết giàn đầu.Tiếc là em không có máy chụp hình nếu không là em cho các bác xem rồi em chỉ nhớ em CIVIC thì số đầu là 52Z còn ỈN là 50Z.

Thiện tai! Thiện tai!
Tại ai? Tại ai?

Hạng B2
26/9/07
183
0
0

e nhìn kỹ thì thấy như sau Civic thì dàn đầu móp gần như nát bét ,móp gần tới cây lau kính,máy móc bét nhè nhưng buồng lái thì ko vấn đề gì ,Civic màu đen ,có ẽ là xe mới lấy (các bác chú ý ko mua lầm) nhưng lạ là con in ở giữa cái đuôi ít móp hơn cái đầu ,rồi con taXI ZACE cái đuôi móp nhiều hơn cái đầu IN,vậy suy ra xe cứng nhất là IN của TOY?nếu ở giữa civic và IN ko có gì nữa thì civic quá tệ.Nhìn đi nhìn lại e cứ tưởng con IN bọc thép?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/12/04
27
0
1
54

Đọc xong em thấy giống vụ việc ở Hà nội trưa nay: http://www.vnmedia.vn/newsdetail.asp?NewsId=107929&CatId=23

Các bác đi đường trời mưa cẩn thận nhé!

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

Đụng chưa đủ lực nên túi khí k bung !:mad:

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Hic, em thấy các bác cứ thử con Bim 530i , lấy chân đá mạnh vào đầu xe nó là túi khí bung liền, còn ko đá vào cửa của nó:D.

Hạng B2
7/9/07
146
0
0

Trích đoạn: Kombat

Hic, em thấy các bác cứ thử con Bim 530i , lấy chân đá mạnh vào đầu xe nó là túi khí bung liền, còn ko đá vào cửa của nó:D.
Nếu nó chưa bung thì lấy cái Búa tạ đập vào đầu xe ...sẻ bung liền:D:D:D