Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Cũng là Angel Eye dzậy...hehe

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
RE: Cũng là Angel Eye dzậy...hehe

Em nghĩ ý bác Kid, và cũng là ý em khi chế độ thế này là sợ...Mai mốt rủi có cần tiễn em nó đi, thì coi em nó cũng không đến nỗi khác đời quá...thành ra lại phải thay luôn quả đèn thì mới gả được sẽ hao tốn bác ạ, chứ không phải là không ai sơn được cái đèn cho bác í[8D]

Chẳng qua em thích nó lạ đời 1 chút, nhẹ nhàng thôi nếu không thích thì còn về nguyên bản được...Ngay cái vòng LED ấy em cũng chỉ dám cố định bằng dây inox, chứ tuyệt không dám dùng keo kiếc gì cả sợ nó làm hỏng lớp phản quang bác ạ........chứ khoét cản nhét đèn vô thì em chưa dám nghĩ...hehhe

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

@tenzi: được bác ơi, dễ mà, cần gì công thành ,mua hôp sơn về xịt lên là xong !!! Đơn giản, mà em nghĩ tới cái công đoạn gỡ đèn tháo dây là em ngán rồi, em cũng máu màu đen lắm nhưng không phê bác ui ...vì sơn lên nhìn nó đen ngòm kinh kinh mà lỡ sơn rồi muốn trở lại như cũ không được bác ui, 1 mất một còn đấy bác, có bác nào xe M6 đen ở Vn làm đi em coi coi đ5p kông em làm liền chứ cái này hơi mạo hiểm .....chứ cái chuyện sơn đen này em nghĩ lâu rồi bá\c:D:)

À còn nữa cho em hỏi kit stock carbon là cái gì vậy bác, trí thức em kém, bác giải thích em cái !!!:)

Tập Lái
1/8/06
1
0
0

led tự chế cững đẹp quá , Angle eye tự làm được cũng dễ thôi ..chứ mua hàng ngoại nhập thì đắc quá

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: levietcuong08

led tự chế cững đẹp quá , Angle eye tự làm được cũng dễ thôi ..chứ mua hàng ngoại nhập thì đắc quá

cũng không hẳn là đắt. Bác lên Ebay giá cũng ok lắm chừng trăm mấy chục đồng Mĩ thôi. Nhưng chắc đẹp hơn chế. Hôm bữa bạn em nó khoe nó tính mua một cặp gắn xe nhưng xe nó là Acura

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Em muốn kiếm 1 cái chóa như thế này bác chain ạ, bác biết họ bán bi nhiêu k?

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Đèn xe bác là Camry đúng không bác?. em đoán cỡ dưới 150 đồng 1 cặp. Còn không thì để tuần sau em gọi điện hỏi thằng bạn Mĩ. Nó bị nghiện độ xe. Một năm nó sơn xe mấy lần. Nó biết giá hơn em.

Bác lên Ebay search thử nhé. Theo em biết Ebay bán rẽ hơn những chổ khác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Đẹp quá múc lẹ đi bác pigeon nhưng mà sao kô có loại thấu kính hả bác !!! theo em 150 Us là rẻ quá, ở Vn kô bao giờ có giá đó đâu

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Vâng cái này là bọn Đài loan nó làm xuất đi Mỹ hay sao ý, em coi trên mạng thấy vậy thôi, nếu dưới 150Mỹ thì chơi được, vấn đề là mua bán vận chuyển thế nào thôi...hihi:D:D Để em tập tành lên ebay coi sao, trước giờ chưa có bít

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Nếu mua Ebay thì bác đọc kĩ lưỡng cái description của nó nha bác ! Để tránh những trường hợp lường gạt.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Rồi xong em thấy nó trên ebay rồi nè, bác check dùm em coi em hiểu thế này có đúng không nhé: nếu em nhờ người mua ngay không bid biết gì thì giá là 122,29US + tiền vận chuyển 40US tới Bắc, Nam Mỹ, Châu Á, Châu Âu, Châu Úc gì cũng vậy phải không ạ

http://cgi.ebay.com/ebaymotors/2000-00-01-Toyota-Camry-Headlights-JDM-Black-Halo-Lamps_W0QQcmdZViewItemQQcategoryZ33710QQihZ001QQitemZ110057992035QQrdZ1