Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Cũng là Angel Eye dzậy...hehe

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Xe ghẻ, em nghịch chơi các bác coi cho vui ha

Vòng LED kiểu này e mua ở Sing, 30SD, cắt làm đôi thì vừa (Hồi mua cứ sợ ngắn nên mua dài cho chắc ăn, bi giờ bị dư chắc vài bữa gắn luôn xuống gầm quá:D:D:D)
Cũng là Angel Eye dzậy...hehe

Tháo đèn, dùng máy sấy gỡ chụp ra, cắt nửa cái hộp thịt[8D][8D] làm viền cố định vòng LED, rồi dùi mấy cái lỗ bắt vít vào phần nhựa, nối dây đâu đó rồi dán đèn lại....tất cả hết 4 giờ, vài điếu thuốc và ly cà fê... cho cả 2 đèn (Vì chỉ có 1 mình nên e không có chụp cái đoạn thi công này)....Chỉ có kết quả thôi, đây nè:

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
RE: Cũng là Angel Eye dzậy...hehe

HIhi...cảm ơn bác đã không chê, nói thật là tuy cũng sương sướng nhưng em thấy nó không có rồ....vì không có Projector trông nó hơi ngố...Coi như em thí nghiệm vậy, mai mốt xe ngon hơn thì làm cho đàng hoàng chút[8D][8D]

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Nếu tắt pha đi thì trông cũng đẹp, nhưng bật pha lên đúng là ... hè hè:D:D. Phải có projector nhì mới hợp.

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.760
93

Bật pha trông cũng là lạ, không đụng hàng:).

Cũng có thể chế công tắc để bật pha thì tắt led đi được mà. bác khéo thật. Mà bác dán đèn lại bằng keo gì thế?

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

em khâm phục bác Tuấn thiệt! bảo đảm chỉ có một chiếc duy nhất ở xì gòn! không đụng hàng bác nhé

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

trời, quá đẹp bác ah, vòng LED đó bác mua dài dài rồi gắn xuống gầm cũng tốt, thay cho Neon quá tuyệt.
30 SD được bao nhiêu mét vậy bác?

Hạng C
1/4/06
863
95
43

Bác ấy còn một nửa đoạn đèn led đấy - cho em đi bác ơi :D
Cám ơn bác trước nhé hehehehe
Nhưng mà nhìn cũng đẹp thật bác à

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Đẹp xấu thì ko bàn nhưng cái khéo tay và ý tưởng thì đáng khâm phục. Vấn đề là ta tự nghĩ và thực hiện thành công là Đã vui rồi Bác nhể