Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41
Re:Cuộc off-road đầy hoành tráng và kịch tính tại rừng tràm Nhơn Trạch 4/5/2010

Đói bụng rồi đi ăn thôi...

Các mợ trong đoàn đã chuẩn bị bữa trưa rất hoành tráng

nào barbecue...

nào cá trích sốt cà...

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

Mặc dù được thông báo là toàn bộ thực phẩm cho buổi ăn trưa được tài trợ bởi 2 mạnh thường quân Huy Dmax và Minh Giang, thế nhưng "da đỏ" vẫn giữ vững quan điểm của mình "của vợ cho là ngon nhất" và trốn sang một góc xơi nốt hộp xôi bắp...

Riêng bác PhanL nãy giờ đã "me" được chỗ ngồi tốt và xen ngay vào giữa vòng vây mỹ nhân..khổ cho các kụ nhà ta cứ rủa thầm "khéo ngồi trông hướng đấy", còn Phan ta vẫn cười phớ lớ, hoa chân múa tay...

Riêng em hôm ấy được các mợ trong đoàn ...tha cho phần nữ công gia chánh vì thấy em quần cộc chân đất, băng rừng lội suối trên đôi chân trần để tia ảnh, nhưng cái quan trọng nhất vẫn là sợ em làm ...ô nhĩm hết mấy chục cái bao tử do chân tay lấm lem. Đa tạ các mợ!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

Riêng gã "Don Juan" này thì trời mưa cứ mặc trời mưa, ta vẫn ...mui trần gió lộng cho nó lãng tử. Khi em lia máy đến đoạn này thì như bắt được em, gã ngay lập tức tạo ánh nhìn xa xăm trong mưa. Và xin bật mí tí xíu, sau buổi trưa định mệnh hôm ấy, gã đã trở nên nổi như cồn...

Hạng D
21/7/09
1.342
1.060
153
HCM CiTy

Mấy bác định đổi xe mới ấy àh

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

Trong bữa ăn trưa, mọi người bàn nhau cho kế hoạch tăng hai. Người thì mỏ đá Bà Rịa, kẻ lại thôi cứ chơi tại chỗ một tí nữa...Tranh cãi một hồi, bác F1 lên tiếng:"Các bác cứ khéo lo bò trắng răng, em đã tiền trạm và thiết kế tour này, các bác cứ bình thản mà dùng bữa, sau bữa ăn no say thế nào chả có...ngu kiến"

Và cái "ngu kiến" ấy đã được chứng minh ngay lập tức bằng trò KÉO CO BẰNG CÁP!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Bác Ỉn lại đổ tội hết cho em rồi. Em cũng là nạn nhân đấy thôi, sáng nay phải đi chở rau heo mà con VA bị đứt mông không kéo xe được nữa:(:)
Mọi ngày vẫn chở rau và cám đây:D
Cuộc off-road đầy hoành tráng và kịch tính tại rừng tràm Nhơn Trạch 4/9/2010

Last edited by a moderator:
Hạng B1
7/8/10
76
2
8
35

đúng là trò này hơi dại nhưng ko đụng hàng các bac nhể.......... quá pro. kết quả ra sao vậy mấy bác

Hạng B1
7/8/10
76
2
8
35

saigonvw nói:
F1racer nói:
No say rồi, nhiều trò chơi ...dại được bắt đầu:D:(

Mà cán bộ đường lối là tên này .... nhìn cái mặt hắn ác lắm, đòi cầm tiền cò trước mới chịu:mad:

Cái này đúng là chơi dại thật ! ai lại dùng cáp thép mà chơi thế kia - Các Bác chưa nhìn thấy tai nạn do đứt cáp thép bao giờ à
đúng là trò này hơi dại thật, nhưng đụng hàng. wa cool. mà kết quả thế nào vậy các bác

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41

Luật chơi là thế này : A đấu với B, lần đầu ai thắng được 1 xị, lần hai ai thắng thì 1 thành 2. Trọng tài : Máy dầu
1. Trận đầu diễn ra tẻ nhạt giữa hai đội Vàng Anh và PhanLGL : kết quả Vàng Anh thắng. Trận này em không chộp được ảnh do còn đang bận...xơi nốt bữa trưa trong kia ạ :)
2. Thừa thắng xông lên, Vàng Anh lại thách đấu cùng Chim Cút. Trận thứ hai kết quả : Vàng Anh lại "moi" được 1 xị của Chim Cút.
3. Trận thứ ba đầy kịch tính và "hài" tính. Khán giả khi ấy sau khi no say đã tập trung đông đủ hai bên bờ xem trận đấu căng thẳng. Vàng Anh hiếu thắng thách thức Chim Cút " Bác làm quả nữa em mới đủ tiền đổ xăng". Chả hổ danh "Bình bia"", Chim Cút mặt mày đỏ gay phang ngay "chơi thì chơi". Đúng là các cụ xưa dạy cấm có sai : "bất quá tam". Thôi em không nói nhiều nữa mà vời các bác xem lại cái kờ líp em trót quay được (vì không cho chuộc lại cái clip này, để dành cho các bác thưởng thức mà trên đường về hôm ấy, em bị điện thoại nặc danh spam tin nhắn, đe dọa đủ điều là không cho em post cái líp này lên đấy ạ). Và đây...tèn ten...
YouTube=http://www.youtube.com/watch?v=GL6ipSp9oaQ

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

...... hậu quả chuyến này để lại kinh lém, 10 bác đi hôm đó thì 11 bác bảo em lần sau đừng rủ rê đi nữa

Sướng nhất vẫn là mấy cha đứng ngoài xúi bậy