Hạng B2
18/2/21
282
2.540
93
Dán ePass đi từ SG ra Quy Nhơn có mỗi trạm Cà Ná là auto đúng kiểu. Còn lại phải khiếu nại nhân viên mới check bằng cơm nhấn nút mở. Còn trạm Khánh Hoà thì bắt lùi xe lại qua làn khác. Tính ra vừa tốn thời gian vừa ức chế. Đi làn thường thì tâm lý đã chuẩn bị tiền lẻ từ trên xe nên cũng không chậm hơn.

Hạng B1
27/10/20
55
72
18
Dán ePass đi từ SG ra Quy Nhơn có mỗi trạm Cà Ná là auto đúng kiểu. Còn lại phải khiếu nại nhân viên mới check bằng cơm nhấn nút mở. Còn trạm Khánh Hoà thì bắt lùi xe lại qua làn khác. Tính ra vừa tốn thời gian vừa ức chế. Đi làn thường thì tâm lý đã chuẩn bị tiền lẻ từ trên xe nên cũng không chậm hơn.

Có lẽ sau đợt thủ tướng yêu cầu giải quyết thì đang hoạt động ổn định.
Đợt nghỉ lễ 30/4 - 1/5 này đi từ SG ra Nha Trang, rồi vô lại SG. Tất cả 4 trạm đều hoạt động tốt, trơn tru.

Chỉ có một vấn đề là do không dừng, nên khi chạy vào phải để ý cái barie có bật lên chưa, mà trời tối, thanh barie không có phản quang nên hơi khó thấy, phải chăm chú nhìn mới thấy, nên cũng không dám chạy nhanh qua... hơi sợ sợ...

Hạng B2
18/2/21
282
2.540
93
Hôm rồi em đi Miền Tây, trạm Rạch Miễu dừng hẳn thì 1 lúc thấy mới thấy mở, không biết các anh có can thiệp = cơm không? (May lúc 2h sáng không cản trở ai :( )
Đến trạm Cổ Chiên thì anh nhân viên thao tác = cơm, rồi báo là phải dán lại???. Trong khi trước đó qua trạm khác dùng bình thường rồi. (Em dán ở đèn.). Barie chưa mở đã thấy VietelPay trừ tiền, đúng mỗi cái này là nhanh nhất.

• Haha
Reactions: nta139
Hạng B2
21/11/15
139
61
38
34
Các bác cho em hỏi tuyến QL51 Vũng tàu - Sài gòn và cao tốc LT-DG chừng nào áp dụng e-pass? Hix chứ dán mà tuyến đường mình hay đi nhất lại ko áp dụng thì như không :(

Hạng D
9/1/16
1.665
3.231
123
48
Sài Gòn
Tình hình cái thẻ này sao rồi mấy anh? Em dán mà qua trạm Suối Giữa toàn quét bằng cơm. Lúc đầu còn sung thì hạ kính ló đầu. Giờ em chán với lại Covid nên em toàn ngồi yên chỉ chỉ cái tem.
bức xúc dễ sợ luôn.

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Tình hình cái thẻ này sao rồi mấy anh? Em dán mà qua trạm Suối Giữa toàn quét bằng cơm. Lúc đầu còn sung thì hạ kính ló đầu. Giờ em chán với lại Covid nên em toàn ngồi yên chỉ chỉ cái tem.
bức xúc dễ sợ luôn.
Bác dán đèn hay dán phía trong kính vậy? Em dùng VETC thấy ổn.