Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
tháng này bác cũng thấy mưa ngập đường ngập xá , bác cũng cho qua nhẹ đầu dù sao xe phía sau bị hack đèn nên mới như vậy

Hạng B2
9/5/07
345
34
28
53
Mình không hoàn toàn ủng hộ hành vi khủng bố bằng đèn pha như trong trường hợp này, nhưng cũng có thể người lái xe sau muốn báo cho bác chủ thớt vấn đề nào đó về vận hành của xe bác (vd: nắp cốp, vướng túi rác...) hoặc nhầm với người quen quen của họ nên đá đèn.
Sống ở đời rất nên dĩ hòa vi quý. Chỉ vì xe sau đá đèn mà bác chủ đã muốn đập đèn, lấy hàng xử thì thật buồn cho văn hóa giao thông của chúng ta quá.

• Like
Reactions: ReventonV12
Hạng B2
13/6/14
324
245
43
44
Em thì hay bị tình trạng này nhiều nhất với bọn mất dạy chạy Fortuner... Ko hiểu sao em toàn thấy bọn Fortune mà ko phải xe khác... Cá nhân em thì ai xin em thấy ổn đều nhường hết ạ..

Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Cái time đó xe rất trống nếu muốn vượt thì em nói làm gì đằng này nó muốn ra oai cái đèn xe
Em cũng thế. Hôm qua vũng tàu về saigon em chạy lan ngoài cùng còn 2 lan trong thì trống. Mẹ xe nó là kia morning 2016 mới thay led hay sao khoe đèn cứ đằng sau pha lên pha xuống bực cả mình. Xe em thì có chống chói em chả ngại gì mà e ghét cái kiểu đó. Luc đó e đang phi 70km/h 2 lan trong thi kg có xe. E ghet em kè cho tới cao tốc . Bác nào đi kia hôm qua rút kinh nghiệm nhé. Thích thì về nhà bắt pha lên rồi ra trước đứng nhìn

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng B2
27/5/11
137
2.167
93
Hình như có mấy cha lắp đá pha tự đông hay sao?
Đi đường thấy đá liên tục mình chuyển làn vẫn thấy cha đó lững thững đá pha mà ko hề vượt.

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Đúng vậy giờ nhiều người quá lạm dụng đèn pha, nhưng lại là "nhưng" có nhiều bạn đi phía trước chạy rất chậm(có thể do mới chạy xe) hoặc lý do gì đó như đang tìm đường chẳng hạn lại đi ngênh ngang giữa đường nên người chạy phía sau sốt ruột, mọi vấn đề đều có tính 2 mặt
;)

Tập Lái
17/3/16
2
0
1
54
Mình không hoàn toàn ủng hộ hành vi khủng bố bằng đèn pha như trong trường hợp này, nhưng cũng có thể người lái xe sau muốn báo cho bác chủ thớt vấn đề nào đó về vận hành của xe bác (vd: nắp cốp, vướng túi rác...) hoặc nhầm với người quen quen của họ nên đá đèn.
Sống ở đời rất nên dĩ hòa vi quý. Chỉ vì xe sau đá đèn mà bác chủ đã muốn đập đèn, lấy hàng xử thì thật buồn cho văn hóa giao thông của chúng ta quá.
Em hoàn toàn đồng ý đi đường nên dĩ hòa vi quý cho nó nhẹ đầu. Nhưng thực tế có rất nhiều người ý thức quá kém có lẽ không bao giờ có ý thức tự giác, em mong có cao thủ đập chúng nó một trận cho chừa cái thói ngông nghênh đi

Hạng F
16/7/15
6.298
25.200
113
bác chủ nên lắp đèn sau đít xe; có gì đá lại cho vui...