Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
cứ Mũi Né đi các Bác, lần sau sẽ là thác Bản Dốc cũng được

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
hay là các Bác đáp máy bay vào SG cả rùi đi với cánh SFC miền Nam luôn, 1 chiếc SF nhà mình mà nhét vào cũng đc dăm ng,hành lý thì cứ chất lên nóc..hìhì..ngu kiến của em la thế đấy ạh..

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
muakskisses nói:
bay vào rồi đi off cùng AE Miền Nam cũng là 1 giải pháp... nhưng SFC Miền Bắc chiếm 3/4, các bác ấy mà vào đa số, chắc phải dùng Huyndai Universal để đi OFF quá, khè khè...
Em hiểu các bác miền Bắc, đời nào các bác ấy chịu cảnh "ăn nhờ ở đậu", phải ko nào?
tuy nhiên, nếu có bác nào chọn cách này, em xin welcome thêm 3 bác nữa ngồi chung con SF cùi bắp của em!

Ngồi xe bác muakiseses ... quả là phê. Tôi được ngồi xe bác mua lần nữa thì vui đấy, đăng ký với bác mua nhé.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Em nghe đồn là hội trưởng có thể lấy được tài trợ của HyundaiVN, nhưng bay vào SG thì sẽ ko ổn! cho em hỏi nhỏ: trong đời các bác có được bao nhiêu cơ hội đi như chơi tập thể vui như thế ? cố lên các bác ơi!:D:D:D

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
Meo Luoi nói:
Cứ nói đến off lại ngứa ngáy chân tay rồi. Máu lên các bác ơi !!!!!

em thì cứ ngứa toàn thân mới chết chứ :D:D:D

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Nêu ae mình chọn mũi né, thì sẽ thuê trọn một resort sau đó tham quan nhiều nơi và có những cung đường vắng đề test xe , nếu còn dài thởi gian các bác có thể tham gia chuyến Miền Tây. Còn Nếu các bác chọn Nha trang thì vừa tắm bùn, tham gia trò chơi tại vinpearnland ,vừa tắm biển Đại Lãnh , tham quan vịnh Vân Phong. Thời gian còn dài, các bác cứ cho ý kiến thoải mái, còn tổ chức chương trình thì ae SFC SG sẽ sắp xếp và thực hiện. Chúc các bác năm mới dồi dào sức khỏe, vạn sự như ý .

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Fesantasat nói:
muakskisses nói:
bay vào rồi đi off cùng AE Miền Nam cũng là 1 giải pháp... nhưng SFC Miền Bắc chiếm 3/4, các bác ấy mà vào đa số, chắc phải dùng Huyndai Universal để đi OFF quá, khè khè...
Em hiểu các bác miền Bắc, đời nào các bác ấy chịu cảnh "ăn nhờ ở đậu", phải ko nào?
tuy nhiên, nếu có bác nào chọn cách này, em xin welcome thêm 3 bác nữa ngồi chung con SF cùi bắp của em!

Ngồi xe bác muakiseses ... quả là phê. Tôi được ngồi xe bác mua lần nữa thì vui đấy, đăng ký với bác mua nhé.
Cám ơn Bác sĩ SFC đã ko chê con cùi bắp của em, thiệt là vinh hạnh cho em nó quá!
Nếu kì này bác vào và đi off chung với AE, em sẽ hạ 2 băng ghế sau xuống, dành riêng cho bác 1 tấm nệm Kymdan, còn có "khuyến mãi" thêm gì nữa thì... xem hồi sau sẽ rõ haha
Welcome, welcome!!!

Hạng B2
3/1/08
113
0
0
Hà nội
Đi Mũi né và Đà lạt cũng tuyệt đấy, nhưng chỉ e là anh em Miền Bắc đi cũng mệt đấy, nhà em có cháu nhỏ không bít đi xa thế có ổn không ?