OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Như hôm off vừa rồi em có thảo luận với mấy bác, để đảm bảo nhiều anh em có thể tham gia, em mạn phép tạo thớt này để anh em chuẩn bị từ sớm cho vụ đại off 2 miền tại địa điểm là Mũi Né. thời gian dự tính vào khoảng giũa tháng 5 là tiện nhất lúc đó bọn trẻ đã đuợc nghỉ hè(cũng là mùa đi du lịch), chi tiết và chương trình thế nào các bác đóng góp ý kiến cụ thể thêm trên này nhé, vụ này em đề nghị các bác "off chuyên nghiệp" phía nam giúp SFC lên kế hoạch tại Mũi né nhé! cố lên anh em ơi!( cá nhân em đang dự tính nếu các bác ko đi được thì em vẫn đi một mình, vì em cũng chưa đi chuyến xuyên Việt nào, nên cũng máu lửa lắm )

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
kế hoạch off 3 miền năm nay, SFC đã thảo luận và dự định bao tiêu nguyên cái Resort Mỏm Đá Chim... AE trong Miền Nam thì chỉ đi 1 đoạn rất ngắn (chưa đến 200km), trong khi các bác miền Bắc phải ôm vô lăng hơn 1500km có bất hợp lý quá chăng? Có bác nào đề xuất địa điểm nào khác ko?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Ý kiến của bác Mua cũng rất đáng lưu tâm. Hay là Lăng Cô? Vào Đà Nẵng cũng dễ mà ra Huế cũng càng dễ hơn?

Hạng C
22/5/07
683
2
0
Ý tưởng quá hay các bác ơi. Em cũng rất muốn tham gia off vụ này, cứ nói đến xuyên Việt là em thấy hào hứng rồi. Nhưng các bác xem xét chọn địa điểm ở giữa hai miền để anh 2 miền đều được ôm vô lăng thưởng thức cảnh đẹp của đất nước. Mà biết đâu khéo mời lại lôi được các bác ở trỏng ra luôn Hà Nội hoặc ngược lại.

Hạng B1
8/5/07
66
0
6
50
Ha Noi
Quan trọng là cùng nhau lên đường và cùng gặp nhau tại một điểm trước khi tiếp tục kế hoạch của mình... Nếu từ Lăng Cô thì các bác phía Bắc có thể Nam tiến đến Mũi Né cũng được cơ mà. Còn các bác phía Nam thì Du Bắc hí đến tận Hạ Long.

Hạng C
22/5/07
683
2
0
XichloBMW nói:
Quan trọng là cùng nhau lên đường và cùng gặp nhau tại một điểm trước khi tiếp tục kế hoạch của mình... Nếu từ Lăng Cô thì các bác phía Bắc có thể Nam tiến đến Mũi Né cũng được cơ mà. Còn các bác phía Nam thì Du Bắc hí đến tận Hạ Long.

Nếu nói như bác thì mỗi năm anh em ta nên off thường niên mỗi năm một lần. Năm nay anh em ngoài Bắc vào trong Nam thì năm sau anh em trong Nam ra ngoài Bắc.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
muakskisses nói:
kế hoạch off 3 miền năm nay, SFC đã thảo luận và dự định bao tiêu nguyên cái Resort Mỏm Đá Chim... AE trong Miền Nam thì chỉ đi 1 đoạn rất ngắn (chưa đến 200km), trong khi các bác miền Bắc phải ôm vô lăng hơn 1500km có bất hợp lý quá chăng? Có bác nào đề xuất địa điểm nào khác ko?

Em thì ở đâu cũng được, nhưng kiểu gì thì em cung du theo các bác vào trỏng!:D