Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
Em hả với cái giá này luôn ... vào trong trung tâm Q1 vẫn có thể mua nhà mặt tiền giá này cơ mà ...

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
Ở Q1 không nghe đươc dế kêu và không phải đóng tiền qua hầm TT mỗi ngày nên thiếu đẳng cấp giá thấp hơn phải rồi !!!

Tổng thống
5/6/07
354
21.034
93
Saigon
ở nhà mặt tiền q1 sao đẳng cấp bằng ở biệt thự ngay trung tâm thành phố.....tương lai này dc chứ ;)
e mà bán dc căn q1 của em wa đây mua 1 nền ngay.vị trí của nó quá đẹp, ngon & độc ;)
nghe nói khu đô thị mới Thủ Thiêm giải phóng mặt bằng dc tới 96% (tin chính xác đấy nhé). Có vẻ như TP quyết tâm làm cho xong khu này & ưu tiên mọi nguồn lực cho nó nhỉ :cool:

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
Hanh.Pham nói:
Em hả với cái giá này luôn ... vào trong trung tâm Q1 vẫn có thể mua nhà mặt tiền giá này cơ mà ...
Mặt tiền của Q1 thì vô chừng lắm, trừ phi lượm được kèo thơm:D
Giá này tốt cho vị trí và tầm nhìn trong tương lai. ( nhấn mạnh là TƯƠNG LAI)
Tuy nhiên ác ôn là diện tích thì to quá, giá trị mấy chục tỷ 1 căn trong bối cảnh này là hơi khó.
ĐQM chơi kèo này cũng đau bụng lắm đây, bởi chỉ tiêu để chấp nhận cuộc chơi này hơi ác, hổng biết có được hậu thuận từ phía trong hay không

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
Giá trên trời này mà có người xách tiền đi mua thời điểm này em cũng biết sợ họ
Mấy bác chủ đầu tư ở q2 và q9 nghe tin cái hầm Thủ Thiêm nó xong nên cũng tự vẽ viễn cảnh bán hàng rầm rộ cho mình giá trên trời
Trong mấy tháng cuối năm mà có 3 thằng "mộng ước cao xa" tung hàng với giá "hấp dẫn" mà k nhìn tình hình thị trường đến lúc ế rồi kêu trời: Vip -25 (Nhà Việt Nam), Đông Tăng Long (HUD), Đại Quang Minh

Last edited by a moderator:
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
Hanh.Pham nói:

Nhà mặt tiền Q1 giá cao hơn gấp đôi, nhưng diện tích nhỏ hơn
Với 25 tỷ ra ngay Wall Street VN làm 1 căn mặt tiền, có lý hơn là trồng cỏ chờ thời.....
Dư tiền thì ôm trồng cỏ .... đỡ hơn ra PMH ôm mấy cái Phú Gia 1,2...

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
thangtnl nói:
Có phải cty Đại Quang Minh ở Phan Văn Trị Bình Thạnh không ?

Nếu đúng là nó thì em khuyên mọi người đừng nên dính vào....

:D
Kể chút thông tin về hắn cho mọi người biết với bác

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Họ có 1 dự án ở khu dân cư Hải Yến, Bình Chánh. Đứa bạn em bị ăn quả lừa ở đó rồi nên bây giờ chẳng biết kêu ai, chẳng biết khi nào giao nền...Cứ ngồi chờ ....chờ gần 5 năm rồi các bác ạh.

Status
Không mở trả lời sau này.