Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/11/08
1.908
561
113
Biên Hoà
Em biết cty này, vì hôm bữa 20/11 làm cái chương trình chào đón Hầm cho nó. Cty nằm ở đường Calmette, cũng ko lớn lắm, hình như có xxx ngoài HN chống lưng nên lấy được khu đất đó. Giá bán ảo quá, hy vọng là dự án sẽ bán được 1 nền vì cơ sở hạ tầng chưa có gì hết, mới làm được 1 căn nhà làm VP điều hành thôi, lúc đó em nghe chừng 1 căn biệt thự tầm 60 tỷ. Vãi hàng.

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
hattrickson nói:
Em biết cty này, vì hôm bữa 20/11 làm cái chương trình chào đón Hầm cho nó. Cty nằm ở đường Calmette, cũng ko lớn lắm, hình như có xxx ngoài HN chống lưng nên lấy được khu đất đó. Giá bán ảo quá, hy vọng là dự án sẽ bán được 1 nền vì<span style=""color: #ff0000;""> cơ sở hạ tầng chưa có gì hết</span>, mới làm được 1 căn nhà làm VP điều hành thôi, lúc đó em nghe chừng 1 căn biệt thự tầm 60 tỷ. Vãi hàng.

Hạ tầng chưa có gì hết.....nên mới đáng sợ đó bác.

:D

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
vãi hàng nhỉ , đẩu óc tính tóan của các bác ngòai kia vào thì anh em trong nam chưa đến level đấy , vì được quyền hỗ trỡ khá tốt từ XXX .

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
canadabuon nói:
vãi hàng nhỉ , đẩu óc tính tóan của các bác ngòai kia vào thì anh em trong nam chưa đến level đấy , vì được quyền hỗ trỡ khá tốt từ XXX .

Vì mỗi dự án BĐS, chủ đầu tư phải "lót tay" vài triệu $

:D

Hạng C
22/7/04
533
334
63
canadabuon nói:
Không lo gnhỉ trưa hả T, đi SS đi :D

Hạng B1
23/11/11
55
0
0
ageofempires nói:
Bên e đang phân phối dự án mới tại P.Bình Trưng Đông -Q2, bên cạnh rạch Bà Cua giá từ 14tr/m2, thanh toán linh hoạt trong vòng 1 năm,còn 5% khi tách sổ thanh toán. Không biết có bác nào quan tâm không
Bác gửi cho e thông tin cái nhé, bạn e có người đang đầu tư ở Q2, e thì không đủ siền [email protected]

Tập Lái
23/9/11
34
13
8
39
lucsi nói:
Hanh.Pham nói:
Em hả với cái giá này luôn ... vào trong trung tâm Q1 vẫn có thể mua nhà mặt tiền giá này cơ mà ...

Nhà mặt tiền Q1 giá cao hơn gấp đôi, nhưng diện tích nhỏ hơn
Với 25 tỷ ra ngay Wall Street VN làm 1 căn mặt tiền, có lý hơn là trồng cỏ chờ thời.....
Dư tiền thì ôm trồng cỏ .... đỡ hơn ra PMH ôm mấy cái Phú Gia 1,2...
bác giống ý em ^^ , ra ngay wall Street Vn làm 1 cái 4,5x18m chưa đến 20 tỷ , còn số còn lại ngày ngày ra SSI đầu tư chứng khoán ^^ ,sống vẫn happy chán .không cho thuê cũng đc 5000$ /tháng :D:D:D

Hạng D
9/5/10
1.812
3.817
113
Rẻ quá lúc nào rảnh qua lụm vài căn nhập lại, ở cho vui.

Tập Lái
18/11/11
41
0
0
41
chothuenha123.com
Em thông báo cho các bác biết sơ bộ như thế này:
Dự án đại quang minh hiện nay thuộc lô 12 " Khu dân cư thấp tầng của dự án đô thị thủ thiêm"
Dự án này được bàn giao do 4 Tập đoàn lớn triển khai bao gốm: ........ Ko nhớ nổi 2 đại ca: chỉ nhớ là ngân bình, mai linh, vndif....
Diễn tích các lô: 300m, 500m, 700m, 800m, 1000m, giá từ 95tr - 130tr/m " chỉ là giá đất, chưa có giá xây dựng" với giá này thì không có nền nào < 30 tỷ. 4 đại ca tham chiến dự án này để ra Cty Đại Quang Minh đứng ra đại diện triển khai. Sau đó Đại Quang Minh bắt tay với Trường hải Auto Hợp tác triển khai. " Bác Nguyễn Đăng Khoa Làm Chủ Tịch Hội Đồng Quản Trị, Bác: Trần Bá Dương Làm Tổng Giám Đốc, và nhiều tai to mặt lớn có mặt trong tổ chức này....

Tiến độ thanh toán như sau:
- Đợt 1: Ngay khi ký Hợp Đồng này, Bên B sẽ nộp cho Bên A số tiền là 1.000.000.000 đồng (Bằng chữ: Một tỷ đồng chẵn) để đảm bảo cho việc thực hiện Hợp Đồng.
- Đợt 2: Sau 07 (bảy) ngày kể từ ngày nộp tiền góp vốn Đợt 1, nhưng không quá ngày 24/12/2011, Bên B phải nộp góp tiếp cho Bên A số tiền tương đương 30% (ba mươi phần trăm) Tổng giá trị vốn góp theo Hợp Đồng (Giá trị khoản tiền này bao gồm cả khoản tiền góp vốn Đợt 1 đã nộp).
- Đợt 3: Ngày 25/03/2012, Bên B nộp góp tiếp cho Bên A một khoản tiền tương đương 30% (ba mươi phần trăm) Tổng giá trị vốn góp theo Hợp Đồng.
- Đợt 4: Tháng 06/2012, Bên B nộp góp tiếp cho Bên A một khoản tiền tương đương 15% (mười lăm phần trăm) Tổng giá trị vốn góp theo Hợp Đồng.
- Đợt 5: Tháng 12/2012, Bên B nộp góp tiếp cho Bên A một khoản tiền tương đương 15% (mười lăm phần trăm) Tổng giá trị vốn góp theo Hợp Đồng.
- Đợt cuối: Tháng 03/2013, Bên B nộp góp hết cho Bên A số tiền còn lại tương đương 10% (mười phần trăm) Tổng giá trị vốn góp theo Hợp Đồng.
Bác nào cần thêm thông tin cứ ới em, em nói cho.
Gửi anh em video Quy Hoạch Đô Thị Thủ Thiêm:

http://www.mediafire.com/file/6y5dmnzadrye0zt/THU%20THIEM.avi

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.