Hạng C
19/6/08
873
86
28
45
Cho em đăng ký 1M nhé. Tạm thời là vậy.

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/11/10
718
4
18
35
otosaigon nói:
caubasg nói:
Mấy năm rồi mà cũng những trò chơi đó!BTC ko có gì mới hơn sao trời!

Nhức đầu suy nghĩ bác, vì phải có trò chơi liên quan đến xe hơi .. bác có cao kiến gì trò chơi đồng đội mà liên quan đến xe không??
Em xin được góp ý 1 trò chơi "vui vui" cho bác Lơ ạh. :D

Đầu tiên mình dùng dây căng, thùng giấy, thùng nhựa, . . . hay bất kì thứ gì để tạo ra 1 "trận địa" (hay nói rõ hơn là 1 đường đua đấy ạh ^^). Chỉ cần ngắn thôi, từ vài chục đến 100m, bề ngang chừng 5m, nhưng phải đầy đủ các loại đường như: đường thẳng, cua vừa, cua gắt. . . nếu chịu chơi thì làm luôn cái dốc nhỏ. :D

Trò chơi của em là "đua xe kết hợp". Để cho công bằng thì đề nghị ban tổ chức chuẩn bị cho <span style=""color: #ff0000;"">1</span> chiếc xe <span style=""color: #ff0000;"">số sàn</span> (đua hấp dẫn hơn số tự động). Các chi hội lần lượt sữ dụng xe đó để đua, đội nào hoàn thành đường đua nhanh nhất sẽ giành chiến thắng. Em nghĩ xe hạng C (Altis, Focus, Forte, Cruze)... là phù hợp với trò này, vì nó ko quá nhỏ và cũng ko quá lớn.

+ Mỗi chi hội cử ra 1 "cặp" (1 Nam + 1 Nữ) làm tài xế.

+ Người Nam ngồi vào ghế lái trước, người Nữ vào sau. Người nữ có thể ngồi bất cứ chổ nào (trong lòng, trong đùi người nam v.v...). Đôi tài xế có thể tùy ý lựa chọn tư thế, hướng ngồi, . . . . sao cho phù hợp nhất với mình miễn là ko ngồi ra khỏi vị trí tài xế là OK. :D

+ Bước tiếp theo là ban tổ chức thắt dây "an toàn" cho bộ đôi tài xế. :D

+ Nhiệm vụ của người Nữ là cầm vô lăng, nhiệm vụ của người Nam là vô số, đạp côn, ga và thắng. Quy định là nhiệm vụ của ai nấy làm, ko ai được làm thay người kia (Nam ko dc chạm vào vô lăng và Nữ ko dc đạp côn, ga và thắng).

+Tổ chức bấm giờ ở đích đến (có thể làm 1 sợi dây căng ngang), đội nào chạy đụng dây lề đường, thùng giấy. . . 1lần sẽ "được" cộng thêm 10s vào thành tích cuối cùng. :D

Em xin hết, mời các bác ném đá ạh. ^^

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
TUXEDO nói:
TONYDUNG nói:
TUXEDO nói:
hội BIM cũng có bác chỉ uống Pepsi
Nhưng mà thấy gái đẹp mắt cũng liếc nhanh lắm bác cứ tham gia đi
hội mình đâu có ai uống nươc ngọt đâu HT ơi,và hội mình ai cũng nghiêm chỉnh hết thì làm gì có liếc ngang liếc dọc chứ :mad:

Đã thế em khai luôn là bác Tonny Dũng còn trong trắng có thể tế thần được chứ không nói gì đến liếc gái
HT không giữ kín thông tin cá nhân cho thi thôi,HT lại còn nói ra đây làm lộ hết bí mật của A E :mad::mad::mad:

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Bác phải làm thủ tục nhập hộ khẩu trước đã

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Các bác đăng ký món này cũng để ý là thu gom lúa gạo cho em và đăng ký size áo trước ngày 05/11 như đề nghị của ban tổ chức giúp em nhé

thanks

Hạng B2
21/10/11
489
15
18
ko bit e dang ky chuong trinh SN OS nay dc chua bac HT, neu dc cho e xin dk 1M nhe bac.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Welcome bác lyhongchuong tháng 12 lại làm cái sinh nhật OS nữa cho vui hehe

Hạng B2
21/10/11
489
15
18