Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Em gửi các bác danh sách đăng ký tham dự sinh nhật OS và size áo tính đến thời điểm hiện tại.

Theo thông báo của ban tổ chức thì cần đóng thóc lúa cho OS trước ngày 05
Đề nghị các bác thực hiện nghĩa vụ công dân để em chuyển cho ban tổ chức

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
sao năm nay chưa thấy nữ tướng Suven đâu để đưa đi thi đấu vậy ta

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
TUXEDO nói:
Em gửi các bác danh sách đăng ký tham dự sinh nhật OS và size áo tính đến thời điểm hiện tại.

Theo thông báo của ban tổ chức thì cần đóng thóc lúa cho OS trước ngày 05
Đề nghị các bác thực hiện nghĩa vụ công dân để em chuyển cho ban tổ chức
Hihi, HT cho em cái note căng quá, lần này phải đi 1 chuyến cho biết thế nào chứ anh nhỉ.:D

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Porsche_Cayenne nói:
Cho em đăng kí luôn nhé, chưa bao giờ dự sinh nhật OS.

Nguyên văn của Pọt đây, em đâu giám sáng chế gì thêm hehe

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
haobui nói:
NHớ năm ngoái , cha nội Tiêu kiếm thay lốp xe gì mà lâu ơi là lâu . Cũng có thể do hội Mer thi trước xiết ốc quá chặt :D
Năm nay ko cho Legia và HT thi môn nhét người vào xe nha . Cỡ tướng em là oki nhất . Kiếm thêm 10 em gái 18-25 nữa là hợp lý cây bài :)
E đăng ký áo size M nha bác .

@ Bác Hào bụi
Bác ghi đăng ký Size M ở dưới cùng nên em không để ý. mọi người đều repply lại là 1L, 2L rõ ràng

Em sẽ cập nhật lại thông tin

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Tính đến thời điểm này
có bác lyhongchuong đã chuyển lúa cho em để đăng ký với ban tổ chức OS nhé

Em sẽ xin gia hạn thêm cho hội BIM - các bác lại chuyển thóc lúa cho em hoặc bác Sawa nhé

@ PIT : Hôm trước PIT chuyển tiền sinh nhật hội BIM cho em - mợ Hường gửi lại cho em
Em sẽ chuyển cho PIT nếu đi sinh nhật OS - hoặc chuyển tra lại cho PIT trong trường hợp không đi nhé.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Thông báo khẩn

Các bác nhanh chóng xác nhận và chuyển tiền quyết tâm sinh nhật OS giúp em trong hôm nay và ngày mai nhé - hội Bim phải quyết tâm với OS không thể chậm trễ hơn được

Thanks