Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
Bữa em xin bác quynh 2 logo OS cả tháng mà chưa nhận được,cho em xin lại nhé nếu có luôn logo MFC thì càng tốt
Trần Quốc Phong
239/77 khuông Việt F.Phú Trung Q.Tân Phú. HCM

Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
Các bác nào có nhu cầu xin logo MFC tập hợp một chỗ mời HT, HP tới dự, sau đó phát logo luôn
Trước là tránh tổn thất tài chính cho HT (tiền tem + bao thư):D
sau là anh em biết nhau (ma mới và ma cũ)+ kiểm điểm điển hình một vài thành viên ko tham gia sn OS (em xin làm chuột bạch)

Sau nữa em xin nhận hình thức kiểm điểm phạt thùng ken (có thể quy ra cash. Các bác không được cản nữa, chuyến này bác nào cản em xin tự khai trừ khỏi hội đấy).
sẵn đây bác truong có muốn rửa ghế mới không:D
lần trước gặp bác ở dê lvs nhưng chưa nói chuyện nhiều (thấy bia là tối mắt), nhờ bác tư vấn nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC
bác HT có nghị quyết mới, logo OS thì có OS lo, logo MFC thì chỉ a e nào off biết mặt nhau mới phát . . . nhiều khi ra đuờng gặp MFC nhá đèn nhìn kỉ hok quen

Tập Lái
15/11/11
34
0
8
Rồi xong. Em không biết nhậu, cũng không off được. Dzậy là em không được kết nạp?? Nếu em đăng hình em lên đây, các bác biết mặt em thì em có được phát logo hông ta? Mà chắc gì các bác tin là hình thật của em nhỉ. Tan mộng MFC....

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.798
726
113
46
Em cũng đang xin logo MFC nè bác HT,HP ơi... để em call bác Kingo hehehe.

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
@nquynh + Kingo: Bây giờ hội có quỹ rồi.
Em đề nghị gửi hết cho toàn thể anh em có nhu cầu gắn Logo MFC đi các bác

@bongbong: Cafe ở SG bác có đi đươc không??
Em cũng không biết nhậu nè !!!

Thường hội MFC có Cafe MIT sáng CN cuối tháng và OFF KEN

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Vì hôm trước có vụ xe Mit dán logo OS chạy tùm lum , họ vào đây mắng nên các bác ấy ngai?
Còn mình thấy để MFC là góp tinh thần rồi; nếu chạy ẩu không ai dán đâu.

Hạng D
18/12/07
3.456
637
113
bongbong nói:
Rồi xong. Em không biết nhậu, cũng không off được. Dzậy là em không được kết nạp?? Nếu em đăng hình em lên đây, các bác biết mặt em thì em có được phát logo hông ta? Mà chắc gì các bác tin là hình thật của em nhỉ. Tan mộng MFC....
Dán logo MFC giống như giấy chứng nhận hội viên rồi cho nên điều kiện cần và ngay là em và bác HT phải biết mặt các anh em chứ. Không bia bọt được thì cà phê, cà pháo cũng được vậy.

Hạng C
16/10/11
698
358
83
Q7-TP HCM
duonglao nói:
@nquynh + Kingo: Bây giờ hội có quỹ rồi.
Em đề nghị gửi hết cho toàn thể anh em có nhu cầu gắn Logo MFC đi các bác

@bongbong: Cafe ở SG bác có đi đươc không??
Em cũng không biết nhậu nè !!!

Thường hội MFC có Cafe MIT sáng CN cuối tháng và OFF KEN
E khg nhậu được. Cho em đăng ký đi cafe để "ma cũ" và "ma mới" giao lưu.