Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
chạy ẩu không ai dán, hay dán vô rồi chạy ẩu hơn đấy bác truong:D...nhiều khi em cũng tự thấy mình chạy ẩu thật, sáng nào bà cả và F1 cũng lề mề trễ giờ học F1, ra đường cứ cắm đầu mà chạy như ma đuổi
truong195 nói:
Vì hôm trước có vụ xe Mit dán logo OS chạy tùm lum , họ vào đây mắng nên các bác ấy ngai?
Còn mình thấy để MFC là góp tinh thần rồi; nếu chạy ẩu không ai dán đâu.

Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
bác cứ gởi cho 2 bác HT, HP nhà mình tấm hình bé nào xinh xinh + chân hơi bị dài tí, khuyến mãi thêm cái số cầm chưng của bé ấy chắc cũng được du di cho cai logo MFC
kingo nói:
bongbong nói:
Rồi xong. Em không biết nhậu, cũng không off được. Dzậy là em không được kết nạp?? Nếu em đăng hình em lên đây, các bác biết mặt em thì em có được phát logo hông ta? Mà chắc gì các bác tin là hình thật của em nhỉ. Tan mộng MFC....
Dán logo MFC giống như giấy chứng nhận hội viên rồi cho nên điều kiện cần và ngay là em và bác HT phải biết mặt các anh em chứ. Không bia bọt được thì cà phê, cà pháo cũng được vậy.

Tập Lái
15/11/11
34
0
8
Hôm nào hội mình off cà phê cà pháo ban ngày thì may ra em tham dự được ạ, đem theo ông xã và siêu quậy luôn, chứ hiếm khi em đi đâu 1 mình :)

Em sẽ để ý, khi nào thấy các bác tụ tập cafe thì em sẽ cố gằng kéo cả nhà đi :D

Hạng D
18/12/07
3.456
637
113
Đang có chương trình tất niên của hội vào ngày 8 tháng 1, mợ cố gắng tham dự, em hứa sẽ tặng mợ 1 cái logo MFC :D

Tập Lái
15/11/11
34
0
8
Đang có chương trình tất niên của hội vào ngày 8 tháng 1, mợ cố gắng tham dự, em hứa sẽ tặng mợ 1 cái logo MFC :D

Cảm ơn bác HP. Lại khổ thân em rồi. Mùa này nhiều đôi lập tổ uyên ương quá!!! Chắc lại phải đợi dịp khác nữa :(:(

Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
HP thiên vị nhá, em xin mấy tháng nay ko có, mợ vừa lên tiếng có ngay, phạt HP chỉ được ăn không được nhậu:Dgiảm hao tổn bia
kingo nói:

Hạng D
18/12/07
3.456
637
113
E hèm, đang chuẩn bị có độ nhậu rửa chiếc E250 hoành tráng đây, mọi người chuẫn bị nhé

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.798
726
113
46
new driver nói:
HP thiên vị nhá, em xin mấy tháng nay ko có, mợ vừa lên tiếng có ngay, phạt HP chỉ được ăn không được nhậu:Dgiảm hao tổn bia
kingo nói:
Em nhất trí với bác New Driver , em cũng nộp đơn cả tháng rùi mà chưa thấy hồi âm, vậy mà Mợ BongBong vừa lên tiếng là reply liền huhuhu.