Hạng B2
5/4/13
155
148
93
mình đang tính mua focus ecoboot

mí anh cho hỏi là con này so với Vios như thế nào ạ?

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
11.457
133
Em đang tính mua mà thấy PR dữ quá làm em lo ngại ghê.

Hạng C
16/2/16
613
777
93
Gài D, khởi hành, nhấn ga phát lên số 2 xe nó giựt cái cụt kakakaka.

Để hạn chế, e phải bò lết các kiểu, xe bò từ từ lên số 2 thì nó êm hơn.

Xe đổi đi có 1 tuần, do bạn em nó mượn con CRV ghẻ của e đi Nha Trang, về nó bán Eco luôn, vừa mua Gạch Đít 2011 giá hơn 800 kakaka
Bác nói đúng, nó tạo cảm giác xe bốc. Khi nó chuyển số và nếu mình đạp thốc ga tubo nó hoạt động xe sẽ gầm lên và lao đi rất phê. Chắc bác nào thích tốc độ thì hợp còn thích kiểu tiện nghi nhẹ nhàng thì ko hợp. Nôn na y như xe máy honda và yamaha.

Hạng B1
12/9/11
75
138
33
Nếu bạn chưa bao giờ chạy Focus
Nếu bạn cả đời chỉ chạy 1 con xe nào đó
Nếu bạn là sale hãng khác
Hay đơn giản nếu bạn không có tiền.
Thì bạn sẽ hiểu ^^
Ặc kinh thế. Hiểu cái gì thế nói nghe?

Hạng B1
12/9/11
75
138
33
Thì bạn sẽ hiểu ^^
Mà nói nghe ko phải bạn nhé. Bộn cái làn thì có ha ha

Hạng B1
12/9/11
75
138
33
Thì bạn sẽ hiểu ^^
Mà nói nghe ko phải bạn nhé. Bộn cái làn thì có ha ha

• Like
Reactions: N.3D
để em hiền
1/4/05
3.801
96.385
113
Dạ, từ tối ngày hôm qua thì focus, cruze, altis, madaz3, civic và cả con K3 ẻo lả đang chuẩn bị đón cơn bão từ con elantra rồi. Focus là con xe tốt, chỉ là option bên ford VN build đã làm con xe trở nên đắt đỏ và không phù hợp với đa số người VN, cá nhân em vẫn tin là đem fucus ra thử đâm đụng với đám còn lại thì kiểu gì focus cũng ít thiệt hại về người hơn ạ. Cho đến thời điểm hiện tại thì đội Ford chỉ ra được 1 mẫu cạnh tranh sòng phẳng với đám còn lại chính là con Laser, chuyện đó đã xảy ra hơn 10 năm rồi (không tính ranger vì nó là xe nhập), em nghỉ nên tống cổ hết đội quản lý của Ford VN đi cho rồi, biến nó thành chi nhánh phân phối hàng Thái có khi thị phần sẽ được phục hồi tốt hơn, chứ đôi hiện tại toàn lắp xe cho thánh không à. . Em ném đá 2 đội fan và anti xong rồi, giờ em quay về với công việc đây.