Hạng B2
8/12/14
163
67
28
32
Hiện tại Focus đang có chương trình ưu đãi giá rất tốt từ Ford Việt Nam và đại lý, Bác nào quan tâm cần tư vấn về xe và giá thì alo cho em nhé Thắng 0938.360.367.

Tập Lái
11/5/16
48
57
18
32
Các bác cho em hỏi về kích thước ghế ngồi, không gian khoang hành khách thì hatchback so với sedan có khác gì nhau không ạ? Hàng ghế sau của hatchback có khác (rộng hay chật hơn) so với hàng ghế sau của sedan ko??
Còn nữa ạ, em thích ghế lái chỉnh điện (em với vợ em đi nên sẽ chỉnh qua lại khá nhiều), nhưng lại thích hatchback hơn, vậy nếu em mua hatchback rồi đặt hãng cái ghế của bản sedan lắp vào thì có vừa ko ạ?

Hạng B2
4/5/10
411
177
43
Các bác cho em hỏi về kích thước ghế ngồi, không gian khoang hành khách thì hatchback so với sedan có khác gì nhau không ạ? Hàng ghế sau của hatchback có khác (rộng hay chật hơn) so với hàng ghế sau của sedan ko??
Còn nữa ạ, em thích ghế lái chỉnh điện (em với vợ em đi nên sẽ chỉnh qua lại khá nhiều), nhưng lại thích hatchback hơn, vậy nếu em mua hatchback rồi đặt hãng cái ghế của bản sedan lắp vào thì có vừa ko ạ?
1. Ghế ngồi 2 bản như nhau cụ ạ, bản HB cảm giác không gian xe thoáng hơn tý do không có cốp riêng.
2. Ghế điện bản HB: Không thể đặt được riêng.

Tập Lái
11/5/16
48
57
18
32
1. Ghế ngồi 2 bản như nhau cụ ạ, bản HB cảm giác không gian xe thoáng hơn tý do không có cốp riêng.
2. Ghế điện bản HB: Không thể đặt được riêng.
Ý là mua ghế điện của bản sedan rồi lắp vô bản HB đó bác

Hạng C
16/2/16
613
777
93
Em đã từng cầm lái forcus ecobost 2016 từ Hcm đi ra tới mũi Cà Mau và về lại HCM. Đương nhiên có tài phụ. Em đánh giá khách quan nhé, em ko nói đến giá. Xe trâu bò, động cơ có tubo nên đạp rất đã cảm giác như đua xe. Khoang xe hơi nhỏ. Nếu đi 5 người lớn sẽ khó khăn. Một số tính năng như khi đóng cửa chỉ cần vuốt nhẹ tay nắm cửa là xe sẽ khóa và gập kính rất tiện. Khi mở xe tài xế không cần bấm mở khóa mà chỉ cần bỏ chìa trong túi quần đi tới mở cửa 2 lần là được rất tiện. Em đi chiếc HB. Xe mới nhưng cảm biến lùi bị lỗi gì đó chắc do có liên quan đến vụ đỗ xe tự động nên không bao giờ dám để nó tự đỗ xe. Nói chung e thấy ok mọi thứ như công nghệ, cảm giác lái, cách âm, âm thanh chỉ có vài chỗ không hài lòng là giá và khoang lái hơi nhỏ và Em đã đạp lên 170km/h trên Long Thành Dầu Dây để thử, lên tới đó vẫn còn dư ga.
Bác nào muốn mua thì thấy mấy tiêu chí đó phù hợp thì múc, mỗi người mỗi nhu cầu khác nhau mà.

Hạng B2
12/5/12
337
118
63
Anh nói rõ hơn được không?
Mình đang tìm hiểu em nó, anh làm mình hoang mang quá.
:3dnhiumay:
Gài D, khởi hành, nhấn ga phát lên số 2 xe nó giựt cái cụt kakakaka.

Để hạn chế, e phải bò lết các kiểu, xe bò từ từ lên số 2 thì nó êm hơn.

Xe đổi đi có 1 tuần, do bạn em nó mượn con CRV ghẻ của e đi Nha Trang, về nó bán Eco luôn, vừa mua Gạch Đít 2011 giá hơn 800 kakaka