Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Giá chốt hạ có khi rẻ hơn Mazda 3 mà Ford công bố giá cao quá nên làm nhiều người sợ.
và cái thương hiệu Ford trong mắt người việt quá kém, có khi còn không bằng xe Hàn.

Hạng D
26/3/07
1.128
417
83
Tp hcm
:3dbuonngu: đáng mua......................................nếu có tiền. Nếu có tiền hơn thì chơi 5 cái vòng đi Bác, tránh thai an toàn hơn

Bác cho em hỏi: 5 cái vòng là xe gì ạ, mà sao lại tránh thai an toàn?

Hạng B2
30/7/09
306
206
43
Bác có vẻ hơi cảm tính rồi đấy, ngược lại mình lại thấy Focus không thể được so sánh với M6 đâu bạn ơi...
mình chả ác cảm gì hết đi thử hết rồi maza 6 hàng thaco cùi khỏi nói . vào cái nội thất thấy gì cũng rất tàu cái dàn loa nghe cứ xẹt xẹt . còn lái thì ko có cảm giác lái = ff . hỗ trợ người lái thì cũng ko có gì đặc sắc cảm biến trước cũng ko . cái nay nắm cửa làm mỏng cầm vào thấy hụt hụt . tăng tốc thì rùa rùa . nói thật ko vướng bận gì với dung tích khoang ngồi thì mdaza 6 thaco chả có gì để so với ff

• Like
Reactions: hqthangcityford123
Hạng B2
24/10/15
283
284
63
mình chả ác cảm gì hết đi thử hết rồi maza 6 hàng thaco cùi khỏi nói . vào cái nội thất thấy gì cũng rất tàu cái dàn loa nghe cứ xẹt xẹt . còn lái thì ko có cảm giác lái = ff . hỗ trợ người lái thì cũng ko có gì đặc sắc cảm biến trước cũng ko . cái nay nắm cửa làm mỏng cầm vào thấy hụt hụt . tăng tốc thì rùa rùa . nói thật ko vướng bận gì với dung tích khoang ngồi thì mdaza 6 thaco chả có gì để so với ff
Mỗi người mỗi cảm nhận thôi, mình cũng đã chạy Focus ecoboost thì thấy cảm giác lái gì gì mà bạn nói chẳng có gì là đặc biệt thậm chí cái vô lăng trợ lực điện quá nhẹ và rất không thật, tiếng đóng cửa thì nghe rất chán, dàn âm thanh chẳng có gì đặc biệt, một rừng công nghệ nhưng không thật sự cần thiết, tính năng lùi chuồng tự động thì phải canh khoảng cách thật chính xác mới hoàn tất được còn không thì lỗi tè le, hàng ghế sau thì chật ém ngồi khá gò bó không thoải mái (cái này là đủ để loại qua một bên khi người Việt mua xe), âm thanh của M6 2,4 là 9 loa Bose mà bạn bảo lẹt xẹt thì mình cũng chẳng hiểu, M6 còn có hốc gió cho băng ghế sau cái này Focus sao so sánh dc, hơn nữa Focus không được so thể được so sánh với M6 đâu mà Mondeo kia mới có thể được thôi bạn nhé, với giá bán trên trời của 1 chiếc xe hạng C thì doanh số của Focus hiện tại là theo mình là phù hợp. Mình thấy trang xehay chắc ăn tiền của Ford dữ lắm đây nên suốt ngày cứ thấy quảng cáo cho hãng này, đặc biệt em EcoSport dáng thì không đẹp và chạy thì rất chán mà nghe các bác quảng cáo cứ như siêu xe vậy...

Hạng C
28/2/15
997
706
93
40
Vậy là bản này bỏ cửa gió sau hả bác? Hay toàn bộ đời 2016 bỏ luôn ta!!!