Hạng C
5/10/15
917
1.036
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
sao em không nuốt trôi cái ốp gỗ trên taplo như vậy ta... thấy nó quê quê, không sang :D
Gỗ màu này cứ như tủ thờ VN từ đời nào ấy, BMW cũng gỗ mà gỗ vàng nhạt hay nâu đen sẫm, vân đẹp chứ gỗ mà màu nâu sáng kiểu này chẳng khác nào gỗ ở Salon ở nhà, không có modern ji hết, bên ngoài xe hầm hố mà sao không tận dụng đường thẳng mà cứ chơi cong cong uốn lượn không hiểu nổi, cứ xài đường thẳng như Mer GL đời cũ năm nao tới tận bây giờ nhìn vẫn phê không thể tả, đúng chất menly to cao đứng đắn chứ em này cong cong ẻo lả, dòng xe hạng sang không phủ nhận chất lượng của nó nhưng mà có vẻ thiết kế đang có vấn đề với Infinity

• Like
Reactions: tuyen.nissan1
Tập Lái
16/9/15
17
3
3
Tập Lái
16/9/15
17
3
3
Hàng ghews giữa chán chết nhỉ,ghế 3 ko có gì thoải mái hơn lexus ,bảo dưỡng biết có chát ko

bác này chắc chưa có cơ hội lái thử nên đành ngồi xem người khách comments rồi phán đây! bác nên lái thử rồi phán vẫn chưa muôn bác ah :)

Tập Lái
16/9/15
17
3
3
em thấy không chỉ dòng QX mà mấy dòng khác của infinity cũng vậy nhìn chán đời, thua xa mấy thằng cùng quê hương như acura, lexus nhiều

bác chỉ giúp em con nào 7 chỗ đẹp hơn em này, giá tốt hơn em này với ah - Inifniti QX60 nhà em đang đi.

Đánh giá Infiniti QX80 2016: Lực lưỡng – sang trọng

Hạng C
24/8/13
525
759
93
Vũng Tàu