Hạng D
2/3/12
1.403
83.702
113
37
Không được, Bác.
Trước có một bác mua Triton 4WDAT về định đổi qua PS 2WD AT nhưng không nổi, vì các vị trí lắp đều khác.
PS 2WD có thể độ chống trượt tương đối thì được, nhưng chưa ai làm chuột bạch hết, gặp chuột đồng không hà. (Chuột đồng khôn thí mồ).
Để ra giêng em làm chuột bạch cho a. Txe vừa đi chuyến miền Trung về, 2,500km ngốn mịa nó trẹo dưỡi tiền dầu, tài khóc um

Hạng D
12/3/11
1.597
66.309
113
Tiền Giang, gò công
Máy dầu MT hai vấn đề là có khói và lực kéo mạnh ở vòng tua thấp, làm người lái không quen bị giật.
Hai vấn đề này làm dêt ợt, nhưng khổ nổi đến giờ vẫn chưa ai chịu làm chuột bạch cả.
Mình bàn với bác thế này: sẳn bác chuột đồng vừa mua xe và có ý định cho thuê theo ngày, bác Phương thuê 2 ngày đi. Về gắn thiết bị của mình vào, nếu hết khói và êm thì bác mua xe thoải mái.
Không có chuột bạch thì mình lấy chuột đồng làm thế vậy.
:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
dễ ợt mà hãng không chịu sửa thì nản cho cái mít việt quá bác nhỉ !?
em thích xe xăng hơn, dành đi gia đình là chính, thằng con em nó say xe quá , chán ghê. đi chơi cứ lên xe là nó hò suốt tuyến .

• Like
Reactions: manhcuonghotel
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
dễ ợt mà hãng không chịu sửa thì nản cho cái mít việt quá bác nhỉ !?
em thích xe xăng hơn, dành đi gia đình là chính, thằng con em nó say xe quá , chán ghê. đi chơi cứ lên xe là nó hò suốt tuyến .
KCS rất ngặt.
Trước đây mình định mua một lô xe máy vn ráp ở Nam Định (mua dùm thôi) trong đó thay thế vài bộ phận tốt hơn, thì họ trả lời không được, phải lắp đúng những gì đã đăng ký, ấy mới là vn.
Các bác mua xe về độ đèn, độ nhạc, 10 50 triệu trở lên.
Trong khi làm mấy bộ phận này chỉ vài triệu đến năm mười triệu, tiếc chi bác.

• Like
Reactions: manhcuonghotel
Hạng C
7/4/13
866
625
93
Sãn cho em hỏi bác Trường, hộp số xe số tự động và số sàn, cái nào bền hơn (giả sử điều kiện bảo dưỡng như nhau). Hộp số tự động dễ hư không, khi thay bố nồi có cần phải thay luôn hộp số tự động. Vì theo e thấy bây giờ chuộng số AT nhiều quá.
Cám ơn bác Trường