Chi hội phó SFC
Bá cáo các bác

Cái Theat danh dách bác Kiến làm bay mất đâu rồi .
Sau vụ ọp sáng nay để chuẩn bị cho đợt Đại off xuyên việt 4-7 em vít lại cái lít để các bác đăng ký nhé , vì vụ này có thể có nhà tài trợ tham gia nêm em sẽ lên lịch và chốt danh sách vào 15 tháng 6 để xắp sếp lộ trình ăn ở .

Đợt off xuyên việt lần này là đợt off lịch sử sẽ rất lâu thì mới có thể đi trở lại , đề nghị các bác bố trí công việc để tham gia .
Phương án 1 100% ôm vô lăng ( 80% )
Phương án 2 ra tàu hoasen ( 20 % ) vì hiện nay chưa có lịch tàu .

Bác nào đăng ký lái chính lái phụ số người chi tiết nhé .

Update listing :

1 - Kiến vang ( Chủ tịch ) 2 Adut + 2 Kids .
2 - Lovesanta 2 Adut + 2 Kids .
3 - Phesantasat
4 - Cosboy
5 - Chibao
6 - Son2
7 - Cucgach
8 - Quasin
9 - Capat
10 - Nhh2811

Bác nào chưa có tên thì hú một tiếng nhé .

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
Em xin đăng ký suât tham gia chuyến xuyên Việt với nhé, và nếu là cả đi cả về bằng chiếc xe tăng của mình thì em càng ủng hộ, các bác xét duyệt em với nhé, nếu được em xin check lại thanh phần tham gia cùng với em, xem gấu có máu đi đứng như em không. Em xin ứng cử :

11. HP650028

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
hp650028 nói:
Em xin đăng ký suât tham gia chuyến xuyên Việt với nhé, và nếu là cả đi cả về bằng chiếc xe tăng của mình thì em càng ủng hộ, các bác xét duyệt em với nhé, nếu được em xin check lại thanh phần tham gia cùng với em, xem gấu có máu đi đứng như em không. Em xin ứng cử :

11. HP650028

Bác vẫn chưa yêu SF để đổi vợ 2 à . Em đùa thôi nhưng bác có tinh thần SFC nhiều rồi đấy

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
hp650028 nói:

11. HP650028
dạ ko phải ko yeu mà quá yêu, chỉ do ko đủ năng lực để đổi thôi chứ ko thì còn phải bảo em nữa ư!? huhuuh....

Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
hp650028 nói:

11. HP650028

Em thấy bác nì máu đó. Em sẽ chạy ra HN cùng đoàn vào SG, sau đó lại tiễn đoàn về lại HN

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Bác NamTB khoẻ nhỉ , bác chạy đo đường bắc nam em nghe đã thấy oải hết cả người . Khổ em vợ hai của bác bị hành hạ quá

Hạng B2
31/5/08
252
0
0
manhodessa nói:
Bác NamTB khoẻ nhỉ , bác chạy đo đường bắc nam em nghe đã thấy oải hết cả người . Khổ em vợ hai của bác bị hành hạ quá

Bác nhầm roài, đó là bác Bùi yêu vợ hai quá chứ. Vua ngày trước yêu ai thì dùng nhiều còn ji