Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Lão YV chiếu chĩ thì em sẽ cáng đáng thôi...Ặc , 2 TV mới với 2 thùng Hineiken đó nghen các chiến hữu. Các bác TV mới nhớ chuẩn bị sức để tiếp "chưởng" trên sân và trên bàn kịch kịch đó nhe...
@Thuytram: Chiều CN phụ anh một tay tiễn 2 bác TV mới "lên bàn" nhậu lắc lư nghe.

IV4705 nói:
CN này có thể em cũng vắng, nhờ lão letoan11011 đón tiếp khách giùm em nhé.

Tập Lái
19/8/11
2
0
1
48
Xin chào Gia đình OTC,
Em là thành viên mới, đã từng vào web xem thông tin về hoạt động của Hội mình đã lâu.
Em rất hâm mộ Hội OTC của mình về tiêu chí hoạt động, mối thân thiện giữa các thành viên, hệ thống tổ chức các giải tennis ...
Em chơi Tennis được khoảng 3 năm rồi, hôm nay là ngày đầu mới tạo nick, hẹn sẽ lên sân Bình Hòa ra mắt các bác vào dịp gần nhất, để thông qua thủ tục gia nhập hội, theo em biết là như vậy phải không ạh.
Kính mong các bác tiếp nhận!

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Welcome bác! Sớm ra mắt anh em OTC nhá bác! :)

tuanssg nói:
Xin chào Gia đình OTC,
Em là thành viên mới, đã từng vào web xem thông tin về hoạt động của Hội mình đã lâu.
Em rất hâm mộ Hội OTC của mình về tiêu chí hoạt động, mối thân thiện giữa các thành viên, hệ thống tổ chức các giải tennis ...
Em chơi Tennis được khoảng 3 năm rồi, hôm nay là ngày đầu mới tạo nick, hẹn sẽ lên sân Bình Hòa ra mắt các bác vào dịp gần nhất, để thông qua thủ tục gia nhập hội, theo em biết là như vậy phải không ạh.
Kính mong các bác tiếp nhận!

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Qua giải OS vừa rồi, em nhận thấy có một số thành viên thiếu tinh thần hợp tác, giao lưu ít, hay cay cú thắng thua, cư xử thiếu nhân văn. Do vậy, nếu còn trong BTC các giải chi hội OS thì em sẽ đề nghị loại bỏ các thành viên này, không cho tham gia để tránh các vấn đề phiền toái không đáng có. Tuy nhiên sẽ hơi khó vì họ là thành viên chi hội khác.

Riêng trong OTC, các thành viên ra mắt em nghĩ bắt buộc phải ra sân giao lưu với anh em. Nếu thấy phù hợp thì kẹp nách thùng bia ra lần sau cũng k muộn. Thấy k hợp thì có thể chọn hội khác có tiêu chí khác mà chơi. Đảm bảo trong sạch môi trường như chúng ta đã gầy dựng được.

Trong OTC thì các quyết định của trưởng Ban tổ chức (chi hội trưởng/chi hội phó) vẫn luôn là quyết định cuối cùng, anh em có thấy thiệt thòi 1 chút cũng nhịn được, hết giải là xong. Những hôm sau chỉ còn tiếng cười, những lời chúc hoặc cùng lắm hẹn gặp lại để đòi nợ...Tránh các sự cố đáng tiếc để làm căng thẳng không khí sân chơi tự nguyện này...

Có lẽ OTC cũng sẽ điểm danh lại, sàng lọc xem ai còn muốn là mem OTC thì sẽ theo dõi tiếp, sàng lọc cả bảng Ranking, ai không điểm danh coi như unsubcribe...Khi vào thì lại thủ tục từ đầu...Em sẽ lôi lại cái thớt điểm danh OTC lên và mình sẽ chốt hạ hạn chót điểm danh lại đến cuối tháng 9 chẳng hạn.

Cũng cần thêm các điều kiện khác như một năm ít nhất tham gia 1 giải với OTC///ra sân giao lưu với OTC ở BH/LA tối thiểu 3 lần///có ít nhất 30 bài viết trên OS/năm...

@OB: nhờ bác nghiên cứu, xem xét edit Điều lệ OTC theo tiêu chí mới hén. Nhất nhì đơn A lên A+, Nhất đối A mới lên A+. Năm cũng chỉ còn 3 giải trong đó 2 giải OTC, 1 giải các chi hội OS. Thanks.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/8/06
130
1
16
saigon
Tiến hành điểm danh thôi bác Đâm ơi, mặc dù là a e đều là phong trào nhưng cũng nên có trách nhiệm vì có quyền lợi mà
.
Bia kẹp nách là có bác Toan chăm lo, bác Minh và Yenvi vắng thì em chăm sóc khoản chuyên môn vậy
bảo đảm ra uống bia vẫn k hết khát

Hạng B2
5/8/10
314
3
18
công ty EMS
www.tuvaniso.com
điểm danh phải có Hình luôn bác ơi, chứ nick một nơi người một nẻo biết đâu là lần
Em đề nghị lập 1 thớt có hồ sơ các tay vợt, thông tin cơ bản và thành tích đã có, không được tám trong thớt đó chỉ để hình ảnh và thông tin của các tay vợt OS thôi. khi cần kiểm tra cứ theo hồ sơ trong thớt mà duyệt khỏi lăn tăn

Hạng B2
11/8/06
130
1
16
saigon
Vụ điểm danh có hình chắc là phải làm thôi, ít ra thì khi tổ chức giải cũng khỏi phải kiện cáo.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
ISOEXPERT nói:
điểm danh phải có Hình luôn bác ơi, chứ nick một nơi người một nẻo biết đâu là lần
Em đề nghị lập 1 thớt có hồ sơ các tay vợt, thông tin cơ bản và thành tích đã có, không được tám trong thớt đó chỉ để hình ảnh và thông tin của các tay vợt OS thôi. khi cần kiểm tra cứ theo hồ sơ trong thớt mà duyệt khỏi lăn tăn

chẳng cần đâu bác. các mem cũ nhẵn mặt rồi. Mem mới thì bắt buộc ra sân. Ngay cả giải chi hội em cũng đề nghị vậy trừ trường hợp ở tỉnh phải gửi hình.

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Cho bác lên A++ hén:)
Theo em cách phân trình hiện nay không ổn lắm, cứ vô địch đôi OTC 1 lần mà lên A+ thì chắc sau này A+ nhiều lắm. Một số A+ hiện nay cũng yếu đi nhiều, cần xem xét tăng giảm mới hợp lý.