vkv
Hạng C
9/9/10
508
0
16
Re: RE: -Danh sách thành viên & điều lệ của OS Tennis Club -OTC.

:D

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

Xui cho bác đã trễ tàu rồi. Ông Đâm đã đóng sổ bỏ két sắt khóa lại :)

Tập Lái
12/10/11
0
0
0

Các Pác ơi!e cũng mê môn này dữ nắm mà e bị đĩa đêm nên chưa tham gia được.cho e hỏi?:e có thể gia nhập hội mà không chơi có được không các Pác?phone number:0923097764.mail:[email protected] các Pác.

Hạng B2
3/12/07
475
14
28
SOC TRANG

mrthao96 nói:
Các Pác ơi!e cũng mê môn này dữ nắm mà e bị đĩa đêm nên chưa tham gia được.cho e hỏi?:e có thể gia nhập hội mà không chơi có được không các Pác?

ok mà bác :)..27-11 ra Bình Hòa gặp mọi ng đi bác..

Tập Lái
21/8/11
8
0
0

Xin hỏi có thể đăng ký theo công ty (các thành viên chung 1 công ty) được không nhỉ BTC

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

cityviewbdspmh nói:
Xin hỏi có thể đăng ký theo công ty (các thành viên chung 1 công ty) được không nhỉ BTC

mấy Bác ơi có khách kìa

Tập Lái
18/12/11
1
0
0

Chào cả nhà
Mình là Khoa mong làm quen và giao lưu tennis với tất cả các bạn

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Dear các mem mới:
em mạn phép trích lại chút tâm tư khi đăng ký OTC nè, các bác tham khảo nhé:

Từ ngày bắt đầu ra đời 26/8/2007, qua 11 giải, hơn trăm thành viên ra vào,...Tự nhiên hôm nay em nghĩ không biết còn bao nhiêu mem OTC thường xuyên online, post bài hay chỉ đọc bài. Thử điểm danh lại xem hén các bác. Lâu quá rồi...Ai còn thấy thớt này giơ tay nhé...Cũng tạo luôn cơ hội cho các bác muốn rời OTC mà k có cách nào được nhẹ nhàng thanh thản ra đi, kaka.

Em móc thớt lên lại. Tiếp tục điểm danh các mem OTC cũ. Bác mem mới vui lòng đăng ký bên thớt Đăng ký thành viên, ra sân giao lưu để xem có phù hợp "văn hoá" không, làm "thủ tục" và vui chơi "Vui, Khoẻ, Thân Thiện" nhé. Qua thời điểm này thì coi như đăng ký lại từ đầu vì k còn thời gian cho hội...

OTC có thể từ chối bất cứ thành viên nào mà trong quá trình giao lưu, thi đấu, post bài trên mạng mà thấy "văn hoá" chưa phù hợp. Các giải OTC sau này chỉ tổ chức cho các thành viên có tên trong danh sách dưới đây tham dự. Các mem khác có thể tham gia giải các chi hội OS có tính chất "Giao lưu và thi đấu học hỏi" hơn, nhưng cũng phải tuân thủ Điều lệ giải này.

Ai vào điểm danh thì em sẽ ghi nhận lại. Vì nhiều người vẫn ra đó nhưng cũng k muốn là mem OTC. Sau này có thể thêm các yêu cầu cho mem OTC như ít nhất 1 năm tham dự 1 giải hay đi outing cùng OTC 1 lần, giao lưu cùng OTC BH/LA ít nhất 3 lần, post ít nhất 30 bài/năm vậy, khổ lắm đó...Các bác suy nghĩ cho kỹ nhé...:D. ah, bù lại ai đã vào OTC coi như được xác nhận hàng VN chất lượng "Vui, Khoẻ, Thân thiện" nhỉ..:)

Bác nào giơ tay rồi mà chưa có trong danh sách thì xin thứ lỗi cho BTC nhé. Có thể PM để trao đổi riêng.

Để việc suy nghĩ được logic hơn, tránh "tư duy cảm tính", em đề xuất các bác trả lời các câu hỏi dưới đây trước khi đặt bút ký:
1. bác có hay lên mạng k?
2. bác có thích giao lưu với mọi người k?
3. bác có thể tham gia giải OTC/cùng OTC tham gia giải khác tối thiểu 1 năm 1 lần k?
4. bác có thể tham gia off với mọi người 1 năm 2-3 lần k?
5. bác có thể outing với mọi người mỗi năm 1 lần k?
6. bác có thể chấp nhận thua vì trọng tài bắt sai k?
7. bác có thể chấp nhận điều lệ/kết quả mà BTC công bố khi nó chưa hoàn toàn chính xác/công bằng nhưng đem lại không khí vui vẻ, thân thiện chung cho mọi người k?
8. bác có thấy BTC đẹp giai k?
mỗi câu 1 điểm, dưới 8 thì k ổn, đặc biệt câu thứ 8 :). Cứ thực sự si nghĩ, đừng ký bậy sẽ là "tai hoạ" cho cả các bác lẫn OTC, hehe

Chúc các bác "Vui, Khoẻ, Thân thiện" với OTC.

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36

Hây giaaa, lâu wa hông thấy ai vô đâm, liều mình em vô đâm trước nè.
Tám điều trên em thấy ok hết, nhưng có thể em bị trừ 1 điểm ở điều 4. Vì em có thể off với mọi người hơn thế nữa nhưng BTC có dám off với em bằng đó lần không????????

Tập Lái
21/8/11
8
0
0

Hi,
Cityview_tennis (nick mới của CityView) xin đăng ký thành viên sau:
Thanh_CityView
Minh_CityView
Vinh_CityView
Mấy điều BTC đều ok hết, nhưng mà hỏi lâu quá BTC không trả lời vậy;)