Hạng D
5/7/14
2.476
85.505
113
HCMC
@Mỏ Nhọn tâm lí đám đông 1 phần , option nó nhiều nhất 1 phần ... 1 phần mấy a " bơm vá nhận lúa của hãng " rì niu xe 1 phần , mua 1/2 tải k mua nó thì mua xe gì ;) ----> xu hướng bi giờ đang là Tri tôn , ngon nhất trong phân khúc . Kkk

@Mun trù ẻo nha bác , e đang cố đi cho đủ thời gian bảo hành có hư hư mịa nó hộp số , để có cái mà ăn vạ ;)

Cái radar là điểm cộng lớn trên Ford Ranger , cùi thấy bà nội , có những tình huống nó xử lí quá chậm , lúc thì quá nhạy , lái xe chủ yếu do tài là chính , mấy cái công nghệ kiểu này để hãng trang bị cạnh tranh nhau thui ( Radar cùi kể cả con F150 )

Anh dùng radar chắc set khoảng cách 0.25 cm hả anh, chứ đường SG thì xe máy cứ lượn trước mũi mà :D

adg confirmed
Hạng B1
18/6/11
59
966
113
Sài Gòng
hôm qua lần đầu tiên ngồi xe bán tải thằng em rủ đi câu cá . đúng chất tải tưng bà cố luôn , tầm nhìn hạn chế cả trước sau , tay lái nặng và ít máy ồn . nói chung đúng chất xe tải
Em thấy 1/2 tải cao ráo dễ nhìn hơn chứ anh? (nếu so với sedan)

• Wow
Reactions: NVT0933
Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
@Mỏ Nhọn tâm lí đám đông 1 phần , option nó nhiều nhất 1 phần ... 1 phần mấy a " bơm vá nhận lúa của hãng " rì niu xe 1 phần , mua 1/2 tải k mua nó thì mua xe gì ;) ----> xu hướng bi giờ đang là Tri tôn , ngon nhất trong phân khúc . Kkk

@Mun trù ẻo nha bác , e đang cố đi cho đủ thời gian bảo hành có hư hư mịa nó hộp số , để có cái mà ăn vạ ;)

Cái radar là điểm cộng lớn trên Ford Ranger , cùi thấy bà nội , có những tình huống nó xử lí quá chậm , lúc thì quá nhạy , lái xe chủ yếu do tài là chính , mấy cái công nghệ kiểu này để hãng trang bị cạnh tranh nhau thui ( Radar cùi kể cả con F150 )

Chi phí bảo dưỡng và thay thế phụ tùng của 1 em bán tải so với 1 em xe phổ thông cùng giá tiền thì có cao hơn hông anh? Ví dụ như Ranger vs Focus

• Like
Reactions: huycl2507
Hạng D
23/12/10
2.789
26.213
113
sao so vẫy đc. triton chỉ so với wildtrak bi turbo
em nói đang mua theo ngân sách mà,
Nếu chọn giữa Triton và Wtrack hiện giờ thì em chọn Triton
nhưng ngon hơn nữa thì em chọn R Raptor

Hạng D
6/11/07
2.412
6.615
113
Anh dùng radar chắc set khoảng cách 0.25 cm hả anh, chứ đường SG thì xe máy cứ lượn trước mũi mà :D

Cao tốc hay QL bác , radar SG để mức normal mà nó cứ làm hết hồn mấy lần ;)

Hạng D
6/11/07
2.412
6.615
113
Xe 2b thấy bán tải họ dạt qua bên hết trơn à, nhất là khi đèn xanh, mấy cái 2b ngược chiều không dám rẽ trái luôn.
chứ bày đặt au đì, mẹc, camry xem .... 2b nó đè lòi đèn xe luôn

Đối với ng " b thường " thôi bác , con F150 e to chà bá + độ phuột cao hơn zin chút , vào vòng xuyến nó tạt đầu là tạt à , dân mình k sợ đâu , xe ben hay công còn dám tạt hay cắt đầu thì ba cái quỉ 1/2 tải có là gì mà k dám bác ;)

• Like
  • Love
Reactions: Kohzai and dairyu