Hạng C
17/10/06
674
752
93
K có đâu bác ạ, em bán rất nhiều mà cũng k nghe lỗi, sợ ko ghi là mình chọn chức năng: ghi khi chuyển động. Còn ko do thẻ lỗi thôi.
Chứ thực sự X9 bảo hành rất ít đó bác.
Bác cứ yên tâm xài đi.
Zậy là yên tâm chuẩn bị lúa

• Like
Reactions: Nhut__Le
Hạng D
29/10/12
1.700
1.944
113
Bác xem kỹ trong phần cấu hình camera có chọn: ghi khi chuyển động ko.
Nếu mình lỡ bấm chọn chức năng này thì lúc nào camera nó cũng quay, nhưng khi có chuyển động nó sẽ lưu đoạn đó vào thẻ nhớ đó bác.
Nếu vẫn ko được thì bác lấy thẻ nhớ đem vào máy tính format, xong cắm vào camera format 1 lần nữa, rồi theo dõi còn bị hay ko, nếu bị bác lấy 1 thẻ nhớ khác theo dõi xem là do thẻ hay do máy.
Nếu thẻ vietmap lỗi vẫn đc bảo hành, còn máy thì tất nhiên sẽ được bảo hành.
Bác yên tâm nhé. Nếu k đc mang qua em đi bảo hành dùm bác cho. Địa chỉ em ở Q10.
Còn phần mềm bác gửi em địa chỉ email em gửi bác download về, đơn giản đó bác.
Nhờ bác gửi giúp em qua địa chỉ mail: [email protected]. Cám ơn bác nhiều.

• Like
Reactions: Nhut__Le
Tập Lái
28/4/14
40
15
8
Xe em gắn Viet Map X9 từ tháng 12-2014, chạy đến giờ em chưa thấy lỗi gì cả, em sử dụng Video làm bằng chứng với các anh CSGT 3 lần, sử dụng để đối chất lúc va quẹt 2 lần, lần nào em cũng win hehe. Em khuyên các bác nên gắn một cái camera hành trình lên xe, rất hữu ích khi có sự cố. Camera hành trình thị trường rất nhiều loại, tiêu chí lựa chọn của em là: Ghi hình ban đêm rõ đẹp, ghi được tốc độ, xem lại video thấy tốc độ trực tiếp trên màn hình của camera, ko cần cho vào máy tính (tốc độ gps bé hơn tốc độ thực tế 3~5km nhé các bác), giá cả hợp lý tầm 2tr đến 3tr, xài ổn định ko hư tào lao. Sau khi xài X9 được khá lâu, em cảm thấy mình đã lựa chọn đúng sản phẩm.

Hạng B2
17/5/14
295
289
63
Xe em gắn Viet Map X9 từ tháng 12-2014, chạy đến giờ em chưa thấy lỗi gì cả, em sử dụng Video làm bằng chứng với các anh CSGT 3 lần, sử dụng để đối chất lúc va quẹt 2 lần, lần nào em cũng win hehe. Em khuyên các bác nên gắn một cái camera hành trình lên xe, rất hữu ích khi có sự cố. Camera hành trình thị trường rất nhiều loại, tiêu chí lựa chọn của em là: Ghi hình ban đêm rõ đẹp, ghi được tốc độ, xem lại video thấy tốc độ trực tiếp trên màn hình của camera, ko cần cho vào máy tính (tốc độ gps bé hơn tốc độ thực tế 3~5km nhé các bác), giá cả hợp lý tầm 2tr đến 3tr, xài ổn định ko hư tào lao. Sau khi xài X9 được khá lâu, em cảm thấy mình đã lựa chọn đúng sản phẩm.
Cảm ơn bác.

Hạng B2
17/5/14
295
289
63
em xin báo giá camera hành trình x9
camera hành trình + thẻ nhớ 16g giá 2tr4 bao công lắp đặt
bảo hành 1 năm ạ
, anh tham khảo có gì alo em ạ 0934.095.209
thanks anh. em nhận lắp đặt tai nhà nhe bác​
Gỡ xuống đi bác, nhanh kẻo bị ban nic thì uổng đó.

Hạng B1
23/4/14
60
7
8
Em nhất trí với các bác ở trên, camera hành trình phân khúc 2tr mấy em thấy VietMap X9 ghi hình ban đêm là rất chuẩn, sáng rõ, hình ảnh rất nét, ngay cả những khu vực không có đèn đường và nhà dân, chỉ có đèn xe, X9 quay cũng rõ chuẩn luôn.

Hạng B2
26/12/14
470
140
43
46
Em nhất trí với các bác ở trên, camera hành trình phân khúc 2tr mấy em thấy VietMap X9 ghi hình ban đêm là rất chuẩn, sáng rõ, hình ảnh rất nét, ngay cả những khu vực không có đèn đường và nhà dân, chỉ có đèn xe, X9 quay cũng rõ chuẩn luôn.
Còn chờ gì nữa gom lúa làm 1 em thôi...

• Like
Reactions: Gia Nguyễn